Kinh điển của kinh điển ! May mắn cho ai đọc đc bài viết này và chớp đc cơ hội trăm năm mới gặp để lên top siêu giàu

Mày đáng tuổi cha chú ngta thì phải thể hiện cho đúng bậc cha chú.bọn tao vẫn nhớ những lời mày nói đợt sàn chục phiên đấy.loại cặn bã như mày thì có u50 tao cũng khinh.câm mõm lại mà nhặt tiền đi.ở đây chúng tao k hô hào như loại mày.câm mồm

8 Likes

Người anh kệ nó đi

Thằng này đầu óc có vấn đề

Không giống người bình thường

1 Likes

Ae giữ sức cho tuần tiếp theo bác ak.chặng đường đến vinh quang còn nhiều thử thách lắm.ae tích cực động viên nhau tiêu diệt những kẻ ngáng đường là tốt lắm rồi.

1 Likes

Công nhận.đầu nó có vấn đề thật

1 Likes

ngày xưa có tainguyen diệt chim lợn nhưng giờ đào ngũ mất rồi, giờ có bác này, mà giọng văn còn đang thép hơn mong bác luôn giữ vững lập trường để diệt hết bọn sâu bọ … ae cùng ceo dìg lập kỳ tích kk

2 Likes

Nó ngáo đá nặng kệ nó đi bác. Tự nó sủa tự nó nghe chán nó đi chỗ khác ý mà. Loại người như nó ko nên chấp làm gì

1 Likes

Bảy BưỚm xin phép tiến cử FLC nhé anh em

1 Likes

Bày pò cướp vk bạn đỗ phong chấp cẹc gì

Đã nạp thêm đạn để mai múc tiếp CEO

1 Likes

Thằng này bị ngáo đá à.

1 Likes

Ối dồi ôi lâu mới đc đọc comment của bác Jamebond, tuần mới vui vẻ bác

1 Likes

Ngon ăn cả đi đây ko chơi phường bán chui

Nhìn ông anh xăm trổ có vẻ đại bàng sao câu chữ như se sẻ ốc mít vậy, ngta ko thích cứ vào nói hoài ai nghe

Bác yên tâm mà nắm giữ.chim lợn thì cứ để e.chim to chim bé chim già chim trẻ e cũng diệt hết.căn bản là mình có dụ chúng nó vào đâu mà chúng nó cứ bu vào khiêu khích để bị ăn chửi.haha

2 Likes

em vẫn đây mà bác xD

1 Likes

Bác có đi đhcđ Dig ko bác

1 Likes

Ơ sao mày lại tả mày chính xác vậy con.thằng nào nói ăn mấy vòng dig vs ceo rồi đấy nhỉ.chính là mày đấy.loại ăn xong nhổ ra lại ăn tiếp như mày bố mày khinh.bố chấp loại tiểu nhân bỉ ổi như mày.lúc sàn thì mày hô hào bán bán.lúc tăng mày hô hào mua mua.mày thấy mày giống con gì ko.loại cẩu như mày ko có tuổi.bố mày có thể chửi mày 7 7 49 ngày liên tục vì mày quá nhiều tính xấu.chửi như nào cũng k hết cái nhân cách thối tha của mày được.có giỏi thì show mặt thật lên nói chuyện như con người đàng hoàng như tao đây này.nấp sau cái avatar như thằng ngáo.nhục lắm con

2 Likes

cái này thì trước mình nói nhiều rồi, chim lợn chủ yếu 2 loại… 1 là bọn bán CEO DIG đúng đáy xong sợ nó bay phải vào làm đủ trò để hạ thấp uy tín A7, 2 là bọn đu bám dựa hơi độ hot của A7 để pr mấy con cổ phiếu của chúng nó … nói chung giờ trải qua mấy cú 10 cây sàn rồi thì cũng chả sợ cái gì nữa, nghe chim lợn vào hot lại thấy vui tai :)))

2 Likes

Anh em gì với cổ đông flc.sang pic upbo mà hô hào flc.ở đấy nhiều con bạc lắm.ở đây chúng tôi k chơi với hàng quyết còi.ok lịch sự lần cuối rồi đấy.ko tiễn

3 Likes

Ae có ai thèm để ý nó đâu nhưng mà nó hô hào nghe ngứa tai.trước đã gắn cờ liên tục nó rồi.giờ thả ra lại như con cẩu dại.bực mình

2 Likes