Kinh điển của kinh điển ! May mắn cho ai đọc đc bài viết này và chớp đc cơ hội trăm năm mới gặp để lên top siêu giàu

hay lắm thấy. câu nói quen thuộc: Ước gặp thầy từ lâu :smiley:

Hôm gần tết em đi chúc gặp CT DIG ở khu Vườn Đào… nhiệm kỳ này có lẽ DIG sẽ không có đối thủ của mọi mặt Anh ạ.

1 Likes

Tối bác làm cái văn tế khoá sạch mõm mấy con sâu bọ chim lợn ddi bác , nay DIG cũng vừa CE đẹp luôn kkkk … bịt khẩu thằng hai mặt phũthu luôn kkk

VPH - Vạn Phát Hưng đứa con ghẻ của dòng BĐS.? - #2063 bởi Hue_Dinh Qua cíu a7 đi đệ tử a7

Bọn này nó đông,ngu,mặt dày kinh khủng.chửi nó lên xuống vậy mà mặt chúng nó tỉnh bơ.thêm cái con huệ đinh pr vph như con thần kinh nữa.

Vẫn k chịu biến ak.về thủ dâm vs thằng rain bow đi.nó đang cởi quần chờ rồi đấy.đã nói rồi bọn anh k quan tâm mấy cổ lởm.ngon với chúng mày thì chúng mày hưởng.bọn anh k tranh giành gì.ok

2 Likes

Quá nhiều đất vàng. Riêng miếng đất ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty:

bảo rồi mà, toàn bú fame thầy để Pr hàng lởm thôi

Đà Nẵng: Thực hư 2 tô phở giá gần 600.000 đồng cạnh biển Mỹ Khê (msn.com)

vật giá phi như bay ý nhở… khà khà DIG còn rẻ chán

Hôm nay cổ trần, em không thấy chim lợn ra gáy nữa nhỉ. Chắc chim chui hang hết rồi. Ha ha.

hôm nay sẽ là ngày L18 bứt lên

cổ tốt nhất trong các cổ tốt

Ôm CEO hay chọn lướt lát mấy cổ phiếu Dầu Mỡ - Phân A/E tự quyết định…

1 Likes

Lật mặt kiểu phái Thanh Thành trong tiếu ngạo gianh hồ đúng ko bác kkk, giờ còn có cái mặt đỏ thôi

Haha.để cổ tăng bền vững.f0 mạnh dạn nắm giữ thì cần tiêu diệt những con chim lợn nhiều mặt này.

1 Likes

Loại ko não như mày ko sớm thì muộn cũng cắm mỏ

mấy con chim lợn ngày nào, tháng nào, giờ làm việc ntn a biết thừa… khà khà mà thiếu các chú a lại thấy cuộc sống như thiếu 1 nốt RÊ trong bản hùng ca PHÚ QUÝ GIÀU SANG … khà khà

hố hố vph ce a 7 pò

tài sản có bao nhiều tiền ma cất tiếng hot ở đây vậy cụ

Những bài viết kinh điển này nên được ghim ngay đầu trang F247 mới đúng. Nó quá đỉnh cao, ảnh hưởng đến cuộc đời của bao người