VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

hôm qua có bác bảo nó là nữ, môi giới bên VPS, láo toét, to mồm càng nói nó càng lôi ra bản chất của nó ko hiểu biết gì về đầu tư dự án bđs mà lên mặt oang oang đi bốc phét

Xưa nay thùng rỗng kêu to
Mày chỉ là cái thùng rỗng tếch thôi

Xây dựng Trung tâm tài chính quốc tế: Cần chính sách chưa nơi nào có - Tuổi Trẻ Online Gì nữa đợi chờ nó lên thì 100ha vph SG bằng 1000ha đất thương mại ceo nhé hố hố

Hai doanh nghiệp trúng đấu giá đất tại Thủ Thiêm hứa sẽ sớm nộp tiền - Tuổi Trẻ Online Ố nó mà nộp tiền thì 2,15ha quận 2

2,15ha quận 2 bằng con mẹ 300ha long tân à

Quá nhiều đất vàng. Riêng miếng đất ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty:

Bằng VPH không em. 2,15ha quận 2 HCM bằng 300ha long tân của dig. Bằng luôn 1000ha đất thương mại ceo… vốn hoá có 1k5 tỷ kk

Cái doanh nghiêpn rẻ rách từ lãnh đạo đến đội lái. Vất đi :penguin::penguin::penguin:

hô từ năm ngoái đến năm nay mà tăng bèo nhèo vậy?

t rỗng nhưng t biết là vph chúng m ko đủ pháp lý, ko đủ tài chính, công ty dính phốt bán chui bán trộm như kẻ cắp r bị bắt, chúng m giỏi nhưng hỏi tới dự án thì đéo biết gì, đéo thể phản biện nổi, chúng m chỉ giỏi hô hào và bú fame thôi.

Bán nhanh lên hàng lởm háha

Nói thật cổ phiếu như lol thật. Cả dòng bds dòng tiền vào mạnh , mỗi con rẻ rách này đứng im. Đến con vhm nặng mông thế nó còn lên vài % . Mày cầm nó thì mày thấy ngon chứ t thấy như liz kk

không tiễn kk

Trình A7 mà cũng nói thế ạ? A7 k tìn hiểu xong nói này K sợ mấy nữa vả mặt mình à :joy::joy::joy:

A7 sợ cúp đuôi chạy rồi

1 Likes

Hóng lai chim xem a8 khẳng định lfi k chốt lợi nhuận trên đầu fo nào

1 Likes

Quen thói chửi bới để át người k đồng quan điểm rồi bác. Em nể phục tầm nhìn A7 nhưng k nuốt nổi cái thói vô học. Bác tranh luận đỉnh lắm. Có kiến thức, trình độ thì A7 phải ngậm mồm ngay :joy::joy::joy:

2 Likes

Hô sập cúp đuôi chạy trốn rồi

2.15 ha treo pháp lý, thành phố thu hồi về làm bệnh viện điều dưỡng nhé em trai! Bơm thổi tiếp đi

Ở đâu vậy bác? Có quyết định k bác? Cho e tham khảo với ạ