VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Hô sập cúp đuôi chạy trốn rồi

2.15 ha treo pháp lý, thành phố thu hồi về làm bệnh viện điều dưỡng nhé em trai! Bơm thổi tiếp đi

Ở đâu vậy bác? Có quyết định k bác? Cho e tham khảo với ạ

Có đấy em

Kéo lên trên bài anh đăng nhé!

Các ae chửi nhau ghê quá nên chắc đi xa quá rồi a ạ. A gửi lại cho e xin đc k?

Kéo lên trên mà đọc, anh đ rảnh

Em thấy cái gì đúng thì công nhận a ạ. A7 e nể phục từ trc tới giờ. Nhưng chửi bới vô học quá. K nuốt được văn hóa này. Hai bác này ai cũng có kiến thức cả. Và lần đầu e thấy có người chiến đc với A7 đấy a. Em k mua cổ phiếu nào vì hai bác này cả. Nhưng qua hai bác này tranh luận cũng học đc nhiều thứ

Dạ. Thế để em tìm ạ

T éo cần giải thích với chúng mình vì éo đủ tầm

Như bác hôm qua trao đổi ở bên post kia thì cái dự án số 5 của nó ít nhất theo bác ấy nói thì cũng 5km
từ Thủ Thiêm(post này thì ghi 1km), em ko rõ Sài gòn thế nào chứ Hn thì khoảng cách đó thì ko liên quan gì đến nhau
Thêm một ý theo em thấy là nếu dự án to thì nó sẽ có quy hoạch nội khu thì giá trị nó sẽ khủng,
nếu 1, 2ha thì nếu trong lòng Thủ Thiêm thì khủng nhưng ở ngoài sát thì được lợi xa hơn
thì bản thân nó ko có gì nổi bật cách 5-7km thì em thấy nó ko liên quan,
nên em thấy bác so chỗ đó với Long Tân của DIG hoặc Vân Đồn của CEO thì có thể bác chưa tìm hiểu
, những khu lớn như thế quy hoạch cả khu giá nó sẽ ở đẳng cấp khác(ở Hn chắc ai cũng biết Ecopark) chưa nói đến pháp lí khu này thế nào
Em không chim lợn nhé, em cũng tìm hiểu VPH để so sánh tìm cơ hội

Em so thế nào dig anh k chê xấu. Nhưng 300ha long tân mới gpmb 170ha mà và mõm hô 100-200tr/m2 à

Theo mình thì nên tự tìm hiểu hoặc vào khảo sát luôn bác ạ. Mấy bác trên này ô nào chẳng muốn cổ mình tốt. Tham khảo chi cho mệt với mấy ô không thân thích

Vân đồn lãnh đạo thế chấp dự án nuôi dự án khác hết mẹ ln. Đâu ra mà tỷ đô

VPH bán lúa non dự án thì đ nhắc tới nhỉ?

Thế chấp dự án thì book đc mấy mà tỉ đô

Cái này a nói cảm tính rồi. Cổ nào chẳng có cái k tốt. Nhưng hiện tại nó đang ok và tương lai nó ok hơn. Em thấy DIG cũng tiềm năng. VPH cũng tiềm năng

Nhưng mà VPH có thể x4 lên 6x từ giá này chứ DIG x4 thế nào đc a. A Công nhận với em điều này không?

Mày bảo DIG biên lợi nhuận thấp, lợi nhuận nó đang nằm trong tài sản đã book đâu mà đòi biên lợi nhuận cao. còn bọn VPH chúng mày bán 9.2 ha lãi 80 tỷ thì biên lợi nhuận cao nhỉ?

VPH đố x4 được. Cho thêm tiền