VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

mình nghi chủ tóp bắt tay với nhóm trên tạo sì cang đan gom hàng vph, ai ở sg cungc biết vph nó đại gia bds lâu nắm rồi

m có đang 10 lần nó cũng thế, m phải tự làm ra 1 cái báo cáo định giá trong đó đi chi tiết từng dự án con ạ, m đã thẩm định dự án bdss bio chưa, đưa ba cái video ra thì loè ai, m loè những người kém hiểu biết thôi con ạ thằng rẻ rách bú fame

để mị nói cho mà nghe vph >3 dig thì gấp 6 ceo, tại sao Him bỏ dig??? họ mua 2x thoái khá nhiều rồi đợt này liệu có thoái trong khi vph vẻ đẹp tiềm ẩn hidden charming

đất vph mua toàn 20 năm trước

Nghĩ mà thương DIG, giảm cũng chửi, tăng cũng chửi

t lạy m, ở cái sài gòn này nhiều thằng lắm, m nhìn name nó to ko có nghiaz nó ngon con nhé, m đầu tư bđs mà m nhìn tên thì m đi trước r con, m chưa trả lời t m đã từng thẩm định thực tế 1 dự án bds nào chưa, đã theo dõi 1 dự án bdss từ lúc nó xin pháp lý tới lúc nó triển khai thi công bán hàng chưa. T chỉ hỏi thế thôi, nếu m chưa thì miễn bàn vì m ko có đủ trình độ chém gió ở cái mảng này nhé

anh em room vô kép IDJ API tôi phát nào VPH tôi vân cầm! IDJ bố trí kéo lên 1xx NÀO ANH EM

1 Likes

A7 chê idj nó tăng con mẹ 20 lần tức thổ huyết ngậm ngùi khen ngon vì sợ apec ỉa lên đầu con ceo

3 Likes

một cái con ghẻ lở, hết dính phốt này tới phốt kia đến mức còn bị dừng họat động kinh doanh thì lấy đâu ra tài chính mà triển khai dự án, chúng m lấy mồm chúng m là mà xây dự án, r lại đi bán chui bán trộm để phát hiện ra lại bị phạt tiếp ạ, thôi cái trò so sanha ngu đi, m ko biết t cho m biết 1 cách để xác định xem pháp lý có thể coi là tạm ổn để triển khai mà ko cần có ghế trong hđqt nhé, m xem dự án đó có vay hoặc thế chấp bank nào ko ấy thằng đần ạ, nó m vay đk hoặc thế chấp đk thì cơ bản pháp lý tạm ổn nhé, nhưng như thế lới là phần nhỏ thôi.

1 Likes

VPH quỹ đất bao nhiêu vậy các bác

Ít mà em 100ha SG mỗi tội a7 bảo vướng pháp lý… cổ lởm k có quy hoạch 1/500 thôi em

A7 hô anh em bán hết chưa thế.

1 Likes

Hôm nay lại làm được tí chiết khấu toàn ae fomo vác hàng ra bán khi nó đang vào sóng chịu chết, mình đọc báo cáo con AGG thấy có hợp tác với VPH

học trò A7 mua vì họ tìm hiểu và có niềm tin theo A7 về tương lai. Bđs giai đoạn đấy con nào chả giảm. Còn A7 đã từng nói rồi, đầu tư mà sợ A7 úp bô thì thôi bỏ đi. Chủ tich Thiện Tuấn đặt ra kế hoạch 30 tỷ USD. Nói thật nếu A7 ko đủ uy tín và đẳng cấp sao tiếp xúc với lãnh đạo công ty để bàn bạc phát triển được.

A7 và đám đệ tử éo chịu tìm hiểu . Nên xui anh em bán mạnh vào vì a7 tìm hỉu kỹ rồi vph lởm

AGG mã này cũng tốt nhé

1 Likes

Cái t nói éo phải a7 còn hàng dig ceo hay không.? Quan trọng là thất đức quỹ lfi 300 tỷ book ln nghìn tỷ lên live nói k bán thì đúng là thất đức . Mang tiếng là thầy để học viên mua 12x

Chén nó lúc 28-29 AGG
hình ảnh

con này mình mới xem, bác cho mình theo đuổi với mình f0 chính hiệu

1 Likes