VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

các anh em đẩy dig cho himlam họ out đi để sang vph keke

tôi có quan điểm những thằng đầu đất tôi không rep

cachs gom vph chỉ có lái quốc gia

Cười ỉa vs cmt của bác :rofl:

Đúng rồi hô xả mạnh lên kkk

vph lên 375k mới bằng giá con lởm Hut hiện nay

a7 tôi biết từ thơi f3.1 chín tài giỏi lắm ko bao giờ ông ý chê hut nbb, pdr cii ldg ceo đâu vì sau đó bọn nó tăng mấy chục lần

VPH con hàng tốt dự địa còn nhiều yên tâm sẽ lên 2x-3x thôi! kiên nhẫn cầm chu kỳ này

4 Likes

cách đè gom này chỉ có giới siêu giàu làm game

@nhadautuchanchinh

chuẩn A7 ạ

Cao thủ à kk

1 Likes

vph 30x nghe còn được chứ 3x thì siêu giàu họ ko vào keke

Tính bẩn chốt dig ceo rồi mua lại chiết khấu cao. Trò về bờ thây nay lại x2 cái đó là thất đức chứ thầy gì

Kèo 20 tỷ t vẫn nhắc. Quỹ lfi không chốt dig ceo móc éo đâu ra lãi chiết khấu rẻ quay lại mua lên live kêu a7 không bán nhưng quỹ a7 bán kk. Mua lại xong giờ chắc giá vốn quanh 6x hói hố đúng không a7

1 Likes

a7 tiền nghìn tỷ éo bao giờ bám diễn đàn hô mõ suốt ngày khoe đệ tử đại gia đâu tỉnh lạị đi, chỉ là thuyết âm mưu gom vph khi đánh hơi siêu giàu vào vph

định giá vph >102k còn cty ck họ bảo 3x chỉ là phép so sánh anh em quây làm gì, voi ko bao gườ phi nước đại dư địa vph tăng 50-70 lần

Ê cu, dự án VPH toàn ko pháp lý, đang chờ chết nhược người kìa, chủ đầu tue ko đur năng lực tài chính để triển khai đâu, lãnh đạo thì bao năm ko xin nổi dự án mới thì trông mong gì, chúng m lái cổ phiếu r up bô chứ gì, ngon thì chứng minh đi

định cái cứt, dự án ko có pháp lý, nặng lựuc triển khai không có, tài chính ko có, công ty thì đính phốt này phốt ko đéo ai cho vay, huy động vốn đk ở đéo đâu mà triển khai mà đòi định giá, lùa gà à

chiên gia định giá >102k còn thiếu sót vì vph nếu nói về tầm nó có tên tuổi thương hiệu còn lớn hơn dxg nvl nhé