Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

Bất chấp bọn đói rách cắn tập thể. Càng cắn khỏe càng dễ tăng, A7 từ nhỏ lẻ giờ là cái tên Tây, quỹ, công ty ck …cũng quan tâm để cắn…điều chưa từng xảy ra trong lịch sử. Ko biết cụ Buffett khi lên ngôi có bị cắn khiếp vậy ko nhỉ ?? Kkk

132 Likes

Lúc trước em sợ CL bay đầy trời sẽ làm Thầy bắn giết mệt và có khi nổi giận hao tổn sức khỏe.
Nhưng theo thời gian, em thấy nó hẹn giờ thế này chắc trước khi nó rời chuồng Thầy đã lên đạn hả hê đợi bắn chúng nó.
Đầu tư theo Thầy nhàn rỗi quá nên có bọn CL để giải trí cũng vui.
Hố hố hố

10 Likes

Chúc anh năm mới nhiều sức khỏe ạ.

Chúc sư phụ sức khoẻ.cắn không chết,bọn nó hộc máu. :laughing:

3 Likes

Chúc Thầy Thật Nhiều Sức Khoẻ

2 Likes

Chúc thầy đầu năm nhiều sức khoẻ! Thầy vẫn luôn cho đi hào sảng cả tư duy và sự nhiệt huyết!

2 Likes

chờ CEO về tầm 3x; DIG về 5x thì mới nên mua vào nhé A7

3 Likes

Bọn broker mũi vắt chưa sạch, chưa trải sự đời, đánh chứng theo chart mà đòi đấu với A7. Kaka. Phiên hôm nay sẽ quỳ xuống quy hàng A7

14 Likes

Biết đâu là đáy , đâu là đỉnh thì thành tỷ phú biden rồi nhỉ.
Không thì tội thao túng ủ tờ

1 Likes

Ô hô, lâu lâu mới thấy bác ChimCat “hiện hồn về” để dẹp bọn chim loạn nhỉ. Chúc bác năm mới vạn sự như ý nhé !

2 Likes

Hẹn các chú chim lợn sau 2-3 năm nữa mở toppic này ra xem đất và cp đất đi đến đâu nhé. càng kêu càng nghèo. DIG siêu cổ

3 Likes

Chờ đến chết à con?

1 Likes

Thịt Chim ngon đó anh.

1 Likes

chờ ngày về bờ. hiu hiu.

1 Likes

2-3 năm nữa chúng ta thành đại gia hết

bọn chúng mượn hàng trong kho ra đạp, lỡ như bị tay to khác múc sạch thì bọn nó sẽ điên loạn mua lại giá cao, lúc ấy thì ối dồi ôi…:smiley:

hàng vẫn ngon các cụ đu đỉnh lúc thị trường xấu chả thế, đợi sóng lại coi nó có dẫn đầu ngành BDS ko

Cắn cắn cho về giá hấp dẫn sẽ bay mạnh hơn, nhưng chắc phải cần vài tháng tích luỹ

Mày có đức hả ?? Hô hố

16 Likes

càng hô hào càng lau sàn, hô làm gì. Đã là rác thì đẩy lên mấy cuối cùng cũng xuống cống thôi.
Khoe bàn giao dự án ầm ầm mà bctc không thấy lãi dự án ở đâu, toàn xào xáo láo!