Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

Chưa margin thì thôi gồng thôi em ơi. Đang bị đè như này chưa biết còn về tận đâu mới có lực cầu đủ mạnh vào đâu.

Em này đánh lớn đó bạn, phải vài chục tỷ. em 97 mà giữ đc đến giờ là cứng rồi :slight_smile:

1 Likes

Giá nó rẻ 1/10 - 1/20 ông còn muốn nó rẻ như nào nữa :slight_smile:

Giờ bán là lỗ thật, dig chu kỳ làm hạ tầng đầu tư công nó hưởng lợi lớn nhất, yên tâm mà cầm, ôm như ôm lô đất vậy, cổ phiếu nó hiện thị giá hàng ngày nên nhiều người hoảng, chứ như đất ko hiện giá hàng ngày nên đa số yên tâm hơn, tôi mua từ 2x lên 100 vẫn mua đây

1 Likes

chơi sàn nào mà có MG CEO đó bác?

Cổ thì lõm mà người cầm quân lại cứ đi chửi nhau

Đổ lỗi kkkk thì phải xem lại mình

M rủ thêm đồng bọn vào sủa cả thể. Kkk. Chứ mỗi m ko ăn thua đâu.

=)) Phải tạo tâm lý sợ hãi thì lái mới đánh lên cho ae thoát hàng. kk

Lái hay ko nó cũng lo cho túi tiền của nó, về mức giá hấp dẫn thì đám ngồi chờ nó sẽ xúc thôi kkk. Mức ấy tôi đang chờ kkk

Mua bán do mình, lãi lỗ tự chịu. 1 số thành phần gào thét thì bán đi cho nhẹ tàu.

nghe này tất cả các thể loại chim lợn… tau xác định cầm tới 2024 … chúng mày thích diễn gì thì diễn… đúng sai để THIÊN THỜI trả lời… mảnh đất tao đầu tư cầm từ 2 năm trở ra thì TRÁI NGỌT đầy… chấp chúng mày… lãi suất ngân hàng rẻ bèo sao tao phải ngán

đúng rồi bạn, cầm CP tới nhà A7 canh cổng giữ nhà cho nó nhé

Bán đi rồi chờ cover. Chứ tôi từ lãi xuống lỗ nặng vì mấy cái kiểu mù quáng như bác đấy

Khi nào bán thì mới xác định lãi lỗ. Xác định dài hạn thì tốt nhất đừng nghĩ nhiều. Kỳ vọng thì giữ, rén thì thoát.

Tiền ở trong túi anh em thì anh em là người ra quyết định, lúc ae mua cp đó kỳ vọng vì cái gì thì bán vì cái đó. A7 hô hào để úp bô hay ko thì tôi ko biết, nhưng nhiều ae hiện nay đu đỉnh là do fomo nên điểm vào bị sai. Lúc mới mua ai cũng bảo hold dài nên ko quan tâm giá nên giá nào cũng múc. Vậy khi cổ xuống 50% a e đã đái ra quần, rồi chửi, rồi đi xúc phạm người khác. Cái a e học đc từ A7 là tư duy chọn cổ, là cách cầm cổ chứ ko phải là nghe hô hào mua bán, mua ko tìm hiểu mình mua cái gì thì cầm sao đc lâu dài. Nghe người khách chym lợn phản biện lại sợ chạy mất dép thì là thua lỗ thôi.

1 Likes

CEO đảo ngược tình thế trong năm 2021 nhờ hoạt động tài chính | Vietstock
7 nổ bảo CEO bán 600 căn biệt thự Vân Đồn trong 15 phút mà éo thấy ghi nhận doanh thu. Toàn tiền con nhang góp.

múc CEO, không nói nhiều

Thế cũng tốt bác, có cầu tiềm năng càng tốt

Quan trọng là cp đã về vùng quá hấp dẫn so với mặt bằng chung đề nghị thầy có động thái hổ trợ, kiểu như mua vào vài trăm k thôi, ae cũng yên lòng