Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

Trạng chết Chúa cũng băng hà! BDS mà rơi thì toàn TT cũng rơi…

Tiếp tục đếm số phiên sàn.

Nếu T mà là đội lái… T cứ Mượn kho đánh Sàn… sau đó gom hết 1 lượt của nhỏ lẻ… rồi Đặt mua giá Trần vài chục phiên… Có ai có đâu mà bán… mà k có bán thì lại leo CE … tới 1 ngướng nhất định thì tạo thanh khoản để thoát hàng… chứ Leo cao quá giá trị gốc chủ tịch nó bán cả công ty =))

A7 tầm nhìn xa, chọn cổ tốt, dẫn dắt đám đông giỏi, và cũng nhiều tiền. Những cái này không ai bàn cãi. Nhưng đôi khi A7 nói nhiều quá, nên các cổ liên quan bị đập những cú nhớ đời không. A7 tiên tri xem bao giờ các cổ họ A7 mới phất lại được để anh em lấy sức gồng?

1 Likes

Nghe thầy chấp chỉnh 15-20% giờ ăn đầu b* rồi thầy ơi

1 Likes

Ai mua sớm thì k sao, ung dung, còn mua muộn đu đỉnh chắc cũng bán nhà hết r, dù gì cũng chia buồn

Nếu hay xem Live hay video chả A7… thì cứ khi nào CL hô hóa chửi rủa A7 thì cứ chuẩn bị tiền mà múc …
⁰NHNN mỗi tháng vẫn bơm hơn 4000 tỉ mà BĐS như Ceo Dig thậm chí cả Vic còn giảm giá thì AE thấy vô lí k

50% có khác, chim lợn bay rợp trời luôn, xin lỗi các bạn tôi ko tìm ra lí do để bán, nếu bán tôi cũng ko biết mua cổ nào tốt hơn :slight_smile:

Thế bạn có lý do gì để tử thủ?
Đương nhiên dưới 6x thì cũng ko nên bán nữa trừ khi thị trường xấu thì ko biết nó rơi về đâu…

15 năm trên thị trường như mày nói mà mày ko phản bác được thuyết thiên thời của thầy thì càng chửi thầy tao thấy đấy là 15 năm ngu xuẩn nhất của cuộc đời mày.Mày thử nói xem ở cái xứ đông Lào cái lol gì ngon hơn đất và giá trị như đất xứng để bỏ hết tiền ra ôm.Còn bọn tao xuống tiền được bọn tao ăn ngập mồm lỗ bọn tao chịu chấp nhận cuộc chơi.Chim chuột như bọn mày tiền bơm ra thì cũng ăn lol thôi con nhé còn miệng chửi mà tay gom thì đéo bằng con c.hó đâu .

1 Likes

Thầy cứu cổ đi thầy ơi, để cả họ lao dốc thế này thì người người bán nhà nhảy cầu hết

Ai tử thủ bạn, công ty nó đang làm dự án, nó có phá sản đâu mà tử thủ, tôi mua miếng đất để đó thôi :slight_smile:

Thời thế thay đổi vậy thái nhặt sắt vụn bao nhiêu năm giờ này tk có bao nhiêu khoe đi cho ae theo ! Chứ chùm chăn ở nhà hô hào ah

Khi CEO với DIG đi toi 50% từ đỉnh và chưa hẹn ngày lên lại thì biết ntn mà mua vào vậy bạn?

có người đang mong các con gà chất thềm giá sàn đấy, tý hết sạch nhé làm vài vòng là hết nhỏ lẻ thôi

Thái nó giàu nhờ bán sách, bán phần mềm và PR bản thân đó. Ko phải do chơi ck đâu…

1 Likes

giảm 50% là phải tăng 100% mới về bờ

Ngừng quay tay kéo xả là vol tịt…lâc đác lệnh 300 cổ 1000 cổ vào bình quân giá…ôi 7 ơiii

Tóm lại là ông kém hơn ông 7 đúng ko, kém hơn thì nhận, ổng chửi ngu phải nghe :slight_smile: Còn ông có thể chửi ông 7 lùa gà hay gì gì đấy thì tôi ko biết.

1 Likes

Chúc thầy mạnh khỏe.