Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

A7 dạo này để bọn chim lợn, bóc cơ vào đạp lên đầu thế này mà anh để yên cho được. Anh đánh lên 2 3 cây CE cho bọn nó trố mắt xem nào. Để đạp vào đầu vầy anh chịu được hả

chúng chất sàn nhiêu, mua hết cho chúng nó mất hàng

Ai mua CEO vùng 100, DIG gần 119 thì chờ đến tết công gô mới vào bờ nhé

tùy chú em thôi kkkk

=)) có tiền mà vào mãi k đánh lên được tím ah mà để sàn nhiều vậy =)) khổ, ít tiền thì ngồi chờ sung nó rụng mà ăn, ai lại cứ đi lên đây cầu trời khấn phật có người vào giúp mình thế =)). không làm mà đòi có ăn thì chú mày chỉ có đi ăn c/ứ/t =))

hnay CL mới vào lớp CL cũ hqua đâu rồi, mấy thằng mới hót k hay tẹo nào

vẫn còn chim lợn chứng tỏ cổ vẫn ngon

Tại mày ngu quá nên mới bị thằng mới như tao chửi cho k biết nhục =))

bây giờ thì tốt nhất là A7 nên có hành động gì để kéo cổ phiếu lên cho nhà đầu tư yên tâm sẽ tốt hơn là chỉ nói những lời khoe khoang. Tâm lý nhà đầu tư đang hoảng loạn vì đã âm gần như 50% rồi nên có xu hướng bán tháo. Càng bán tháo thì cổ lại càng giảm

1 Likes

Bọn a7 chúng mày phải viết nhiều bài vào, đi thả nhiều nơi vào thì cổ nó mới ngon được =)), thả ít quá nên mới bị sàn =))

thôi chú em ơi, gọi CL chúa vào đi, hót hay vào chứ hót như này đéo có lương đâu kkkk.

VHM nó 4 tỷ mấy cp rồi cháu !!!

hahaha hahaah, sủa nữa lên em ơi, sủa này k ăn thua,

=))Ngu quá k biết nói gì ah. Tiền ít đòi xxx tk =)) Cứ chờ sung rụng như mẹ mày rụng trứng thế thì chết đói con ạ=))

Thầy kéo DIG CEO lên cho họ mở mang tầm mắt thầy ạ chứ để nó nói nghe rát tai quá

anh cay quá, cay vì trình sủa của em quá kém, ít ra cũng phải như ông @upbo ấy

Thầy a7 các chú có 1000 tỉ trong tay mà kéo k nổi thì thật đáng thương =))

Không nói nhiều, mang thành tích ra so đi bác ạ

1 Likes

Ông im cái mồm ông lại.

:)) Nghèo từ ngữ quá ah, k biết nói gì nữa ah, tiền đéo có lại cứ đòi Tím mộng mơ=))