Kinh hoàng.... rơi máy bay.... vẫn sống sót?

:kissing:
Quan điểm đầu tư thì mua khi còn xấu xí, còn chưa đẹp. Cụ có thể đợi nó bán xong hàng r mua. Em thì mua gđ triển khai dự án, người người xả hàng giá rẻ

Nhưng bản chất của 2 loại hàng hoá nó khác nhau, ko thể cùng đặt lên bàn cân để so sánh đc. Đất nó có giá trị sinh lời theo thời gian còn lọ nước hoa, xin lỗi để lâu nó bay hơi hết.

1 Likes

K ai đảm bảo cho cụ đất sẽ sinh lời trong tương lai. 30 năm qua VN là đúng nhưng sau này ntn là ? Cụ sang apganistan, UCrana,Cuba,…

Đúng vậy. Nếu tìm dc dn nào như vậy đã là giỏi rồi. Trên thị trương chưng khoán VN để đánh giá dn khó lặm cụ à. Thông tin dn k chính xác, lãnh đạo vô đạo đức…vấn để chủ quan nữa mình có đủ tài không để nhận định dn

30 năm bằng mẹ nửa đời người còn chưa nhận ra, đợi đến lúc xanh cỏ mới công nhận chắc. Thôi miễn tranh luận.

2 Likes

kỳ diệu thật

2 Likes

Lã giang trung đang hô tt downtrend, sập về 950 đấy ae múc ngay thôi tuần sau phi

1 Likes

Đừng nghĩ doanh nghiệp chưa bán đất là nó không bán được, nó càng giữ lâu đất càng ngon nhé. Bán sớm hết đất lấy đâu kỳ vọng tương lai

Nếu mất niềm tin z thì đừng đầu tư :laughing:
Hiện tại thì chúng tôi đã đầu tư đã xuống tiền thì tin tưởng các doanh nghiệp đó r

Mấu chốt ở Việt Nam , tất cả các người làm ra tiền bao nhiêu thì việc đầu tiên họ nghĩ là đi mua đất đi mua nhà tích sản , :))) chứ ko ai đi mua Mỹ phẩm :))

:)) đầu tư thì ông lãnh đạo nào chả vẽ , quan trọng có thành hiện thật ko , anh vượng lập VF cũng vẽ ra bao nhiêu kì vọng đó thôi, tương lai ko ai pk đx. Thế ms gọi là đầu tư
Còn biết rõ mai làm sao thì chỉ có gửi tiết kiệm

Đúng vậy dn nào cũng có định hướng tương lai. Viêc của chung ta là phân tích đánh giá liệu có thực hiên dc không? Nên tảng cơ sở nào để tin tưởng ,điều này thì tùy thuộc khả năng của từng nguoi. Thực tế cũng chứng minh cái gì giỏi thì làm tốt hơn, cái gì k hiểu thì chưa làm đã thua ngay từ khi bắt đầu rồi . Vì vậy đầu tư đừng nói tù mù múc bừa dc đâu. Nguoi giỏi thì nhin ra dc ng kém thì sẽ bảo là tù mù, hơn nhau ở đây.

Sao bác lại bi quan thế.