Kinh hoàng.... rơi máy bay.... vẫn sống sót?

HDC bán trụ sở rẻ rách được 2000t, bán nốt 1/2 Đại dương cũng same same mà anh em dái bé bị bọn Sọc ép anh em nôn bằng sạch.
L18 bán mịa lúa non DA Bắc Cầu Hàn cũng thoải mái thâu tóm HDC :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Bác Bình nhận định tuần sau Vni tạo đáy được không ạ, nếu tt trend tăng trở lại dòng nào sẽ dẫn dắt?

1 Likes

Đang dẹp loạn òi
Ngon

1 Likes

dẹp bọn tự doanh sọt PS, bọn nó phá nát thị trường này làm bao người đổ nợ bác ạ

1 Likes

Hở giao dịch tự doanh thì chắc chưa thấm vào đâu. Phải huỷ luôn giao dịch phái sinh mới đặng. Tuần sau hoá kiếp nốt 50k tỷ hợp đồng trong tay chúng nó, chạy nhanh thì sống, chạy chậm thì đứt cước!

1 Likes

Nếu vậy nó lại phải kéo lại trả điểm thị trường hả bác

1 Likes

Nguyên tắc sẽ kéo lên giết sọc.
Tháo túng trắng trợn khi lùa hàng trăm ngàn nhỏ lẻ vào xới bạc.
Cơ sở 20k tỷ
Sang phái sinh vổng lên được 50k tỷ
Vốn vay cực lớn, bong bóng nổ sẽ khối thằng đi viện đợt này!

1 Likes

Đợt này phái sinh sẽ giết nốt lũ nhỏ lẻ ham mê cơ bạc. Các quỹ lớn tay to thì đang tích cực ôm cổ bds. Cổ bds sắp tới sẽ dẫn sóng thay bank, thép.

1 Likes

Có hay không việc họp cấp cao định hướng cho broker kéo khách sang phái sinh?
Tất cả các hành động bất thường này cần được xác minh và sử lí !
Ps ảnh đi copy

6 Likes

Chuẩn bác B à. Phải xử lý nghiêm mấy ctck xúi giục khách hàng giao dịch 1 chiều. Bọn này chính là bọn phá hoại ttck, kinh tế việt nam

1 Likes

Khóc nhiều làm gì, càng đánh xuong mạnh mua dc giá càng rẻ . Quan trong mua cổ nảo thôi. DIG,L18…cổ đất không phải sự lựa chọn thời điểm này

Giờ vô thép bank hả ông êi…

3 Likes

Nhiều anh em quá tin vào cổ đất sẽ mắc sai lầm nghiêm trọng. Nhà tôi mặt phố Ng a Ninh giá bán hiên 200 đên 250 triệu/m2, 50m2 thành tiên là 10 tỷ. Nếu bán cả con phố 2km sẽ dc bao nhiêu tiền , một con số khủng khiếp. Ngay xưa tôi làm cho cty mỹ phẩm bán 1 lọ nước hoa lãi 1 triệu, cty nhập 10trieu lọ sẽ lãi 10000 tỷ. Thực tế khó như lên trời …Vấn đề mấu chốt là có bán dc hàng hay không. Các cụ đi đếm m2 đất của dn để quy ra tien là sai cơ bản trong kinh doanh. Bán một quả trứng thì dễ nhưng bán 1 căn nhà là cả một quy trình vô cùng khó khăn. Chúng ta vẫn thường mắc sai lầm khi thấy ông hàng xóm bán dc căn nhà cầm tiền tỷ cứ nghĩ rằng có thể bán cả làng cả khu phố và quy ra xèng ngay.

1 Likes

Thì bác thông thái hơn người múc cổ khác í,bank thép chẳng hạn bluechip đó

1 Likes

Cố gẵng giữ bình tĩnh ngồi theo dõi, hàng thì nhiều con vào tầm ngắm rồi. Tạo lập muốn đánh xuống k làm gi dc đâu. Nếu mình có niềm tin vào dn thì là cơ hôi mua giá rẻ.

Bọn bán hàng nó khác do nhu cầu sử dụng sản phẩm khác nhau, mỹ phẩm cũng sẽ cháy hàng nếu như nó có công dụng trẻ hoá thực sự.
Tôi nghĩ trong thời điểm hiện nay, khi bds khan hiếm, cung hàng không có, thì việc bán cháy hàng là khả thi, thử nhìn vin, sun, nhìn ceo cuối năm ngoái là biết!

Ông đi so sản phẩm phòng thủ, sản phẩm 70% thu nhập của đời ngta mua nó là căn nhà là bđs.
Còn mỹ phẩm chỉ là mặt hàng nhu yếu phẩm, có ng sử dụng ng ko sử dụng và cũng có hàng tá brand đi cạnh tranh

Thông tin cần phải chính xác, k phải vài ông lãnh đạo nói khoác , vài bài báo pr là ok

Cụ hiểu nhầm rồi, tôi chỉ nhấn mạnh là giá trị hàng tồn khác rất xa với doanh thu bán hàng