Kinh hoàng ! Vni bị yểm bùa sẽ vô số cao thủ chết mà ko biết tại sao

Sẽ khan hiếm nguồn cung trong tương lai thôi. Dân việt mình có ít thứ để đầu tư, ngoài đất và vàng còn gì đâu. Trước thì đòi tìm cách lsao huy động đc vàng trong dân, định phát chứng chỉ vàng yêu nước nhưng k thành, ai dám đưa vàng mình tích góp cho nhà nước sau đòi thế nào đc. Giờ thì siết đất, cứ bảo vốn đọng trong đất.

Cuộc đời chỉ cần chớp 2 nháy là lên đại gia trăm tỷ nghìn tỷ, oánh như thế mới xứng đáng chứ như cái bọn thánh phán khác kêu siêu cổ nhưng toàn ăn 10-15% thì mút mùa khá được. Kkkkk

1 Likes

Chất thật đấy.:hugs:

1 Likes

Hàng A7 mà về đc 12x anh em nhớ chốt mạnh nhé, ko A7 lại làm vòng mới. Ae lại đợi há mom

Cứ quy hàng theo thầy @Sieucophieu12345 là có tất cả :kissing_heart:

1 Likes

sao giá bao nhiêu thằng óc dog Tuyến mày cũng kêu úp bô vậy? :smiley:

1 Likes

Kệ chúng nó thôi, phải có những thằng như thế thì tiền vào túi mình mới được nhiều nhất.Kkkkk

1 Likes

Nó mua đỉnh 12x cắt đúng đáy nên cay cú.ko dám vào lại cho nên giờ uất ức quá hóa điên dại.có biết cái khỉ gì đâu.chắc xem đc vài clip A7 rồi đu theo.dính ngay vụ tân hoang minh+flc ăn chục cây sàn chia đôi tk.tội nghiệp thằng bé

2 Likes

Trên thị trường chứng khoán đầy lọc lừa. Đầy cạm bẫy . A7 là người tử tế nhất tôi từng thấy. Còn các nhà đầu tư có tiền nhiều đi bmw mez … lại để mấy thằng đi xe wawe phím hàng ! Khó hiểu vkl . Ko biết tại ngu hay cố tình ngu

Chim lợn bay rợp trời báo hiệu , cổ phiếu sắp phi mạnh

6x là giá nó cắt lỗ dig nên nó cứ sủa hi vọng nó về 6x để vào lại đấy mà.bản lĩnh và tầm nhìn k có nên giờ k dám vào lại.

2 Likes

Bom nguyên tử từ 1945 đến giờ vẫn chưa lỗi thời bạn à, sách Napoleon Hill viết cả trăm năm đến giờ người ta vẫn tái bản bán ầm ầm, bạn nên suy nghĩ kĩ những gì A7 nói

Con lợn này, m có bằng chứng nào mà dám nói A7 mua mua bán bán, lũ đại tiểu nhân suy bụng ta ra bụng người, đánh bùn sang ao… thời gian nữa chúng m sẽ đổi thế ếch ngồi đáy giếng, heo nái leo cây, vác cày qua núi nhé

Uh, a nhớ sẽ mua thêm em ạ

1 Likes

Bọn a ko cần chú lo cho bọn anh, bọn anh đang giầu

1 Likes

Thằng ku tuyến này trước gọi A7 là thầy bác ak.đu đỉnh sau đó bị sàn chia đôi tk.sau đó cắt lỗ đúng đáy.từ đấy quay lại chửi thầy.

1 Likes

Thằng ku này mua đỉnh bán đáy lỗ quá.giờ hết tiền nên đi sủa bậy linh tinh đấy mà.

1 Likes

Nguồn cung ngày càng khan hiếm

Thằng đấy là điển hình của cổ đông giái bé bạn ak, ae mình thì giái to rồi

1 Likes

Haha.điếc k sợ súng bác ak