Kinh hoàng ! Vni bị yểm bùa sẽ vô số cao thủ chết mà ko biết tại sao

Cung tiền M2 như một tên trộm quốc gia,đều đặn hàng năm ghé thăm các gia đình,xin ít của cải rồi lại bỏ đi.Không ai hề hay biết. Chỉ có trí tuệ mới giữ lại được công sức, của cải của chính bản thân mình. Lạm phát giá cả đã che mờ đi Lạm phát tiền tệ.

6 Likes

Từ khi biết tới chứng khoán thấy a7 là người tử tế nhất. Đầu tư theo thiên thời chống lưng cổ đất to như dig ceo nha ăn tất

1 Likes

3 Likes

Trong lịch sử vni từng bị yểm bùa và cổ đất phi 2.500.000 hãy đọc để biết mà phòng thân

34 Likes

Kính gửi cổ đông ngành BĐS,
Hiện nay nhóm ngành BĐS mặc dù giá đã tăng trưởng rất nhiều lần nhưng các công ty chứng khoán chưa nâng định giá, chưa nâng giá chặn cho vay của toàn ngành. Bên cty Em vẫn cho vay ma.rgin DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu không hữu ích. Xin cảm ơn.

3 Likes

30 Likes

Các bác cứ nhìn lại đi, ông bố nuôi tôi mua mảnh đất năm 2000 hết 50 tr, giờ có thằng trả 10 tỷ, đâu đấy nhân 400 lần, sự thật đã chứng minh lời thầy 7 nói, các ae nào còn nghi ngờ thì chấp nhận nghèo đi

12 Likes

2000 đến giờ 22 năm , nếu mua 1 cổ tăng trưởng 25 năm mong hòa vốn trong khi đất x400 lần chắc cắn mẹ lưỡi em nhỉ ??
Kkk

39 Likes

Các chiên da khen VNM là cổ ngon cổ cơ bản, liên tục khuyến nghị mua mà giá cứ cắm đầu, quỹ Singarpore đăng kí mua rồi đếch thèm mua. Chiên da ghen tức chê cổ đất, chê CEO để rồi quỹ ETF mua vào hàng triệu cổ CEO kkk

4 Likes

Dạ vâng ạ, đúng như thầy nói ạ, sau 20 năm em chẳng thấy ông sản xuất nào còn sống, có sống thì cũng dặt dẹo, chỉ có thầy phân tích dc đâu là kim cương để cho bọn em dc thấy thôi, chứ bọn chiên gia toàn thằng sách vở đầu tư ngu như bò

2 Likes

Đã tới thời điểm chen bẹp ruột mua cổ đất kkk

Thầy ơi, mong thầy dạy chúng cách phân tích định giá doanh nghiệp với ạ

1 Likes

Muốn thấy sau này A7 trở thành 1 thế lực đối trọng lại bọn Cty chứng khoán, ủng hộ A7 hết mình, idol

3 Likes

Giờ chỉ việc húp thôi mà ae ko làm dc thì chịu. Ae chấp nhận nghèo đi

3 Likes

Đất nhà em mua 15tr 1995, giờ 20 tỉ, x có 1300 lần

3 Likes

Anh 7 hô đi hô lại cái bài cũ nhỉ, không kiếm được bài nào hay hơn ah

Cứ theo A7 điếc hết bọn chiên za

Bạn tham khảo anh kênh https://youtube.com/channel/UCYQp7ZtwWfiGJWCY1GbMDsw anh em đã đi khảo sát và định giá doanh nghiệp rồi.

1 Likes

Một bài diễn 10 năm có thể giết sạch lũ chúng mày

28 Likes

Để ý sóng Bđs + Đtc luôn combo đi với nhau

2 Likes