Kinh hoàng ! Vni bị yểm bùa sẽ vô số cao thủ chết mà ko biết tại sao

Đối với lũ gà thì chỉ cần 1 skill là đủ rồi. Ko cần dùng chiêu thứ 2

DIG cầu nay vào tốt quá

1 Likes

K trú ẩn chỉ còn cái Nịt thôi người luyện 1 công phu giỏi sẽ gấp vạn lần những thằng cái gì cũng giỏi xong lại chẳng biết cái gì!!!

Sau bao năm mở cty mua mấy miếng đất sau vài năm đất x2x3x5 ngoảnh đi nhìn lại thấy đất tăng giá kinh quá lợi nhuận của đất có vài năm lại tăng và nhiều hơn làm công ty buôn bán! Cuộc sống lại ngộ ra 1 điều chẳng buôn gì mà lại nhân tài khoản lên dc nhiều như thế. Ôm đất đi ngủ cũng giầu!! Cổ đất và đất lại là cái bình thông nhau đất tăng x2x3 cổ đất x5x10. Cung tiền và đầu tư công, cấp bù lãi suất 2% chu kỳ này thì anh em biết thật sự tiền mất giá như nào rồi cứ mang túi tiền của mình đi mua các hàng tiêu dùng và các sản phẩm mỗi ngày nó lại tăng giá một ít, lạm phát âm thầm móc túi của anh em mà ae k hề hay biết chỉ biết kêu đợt này cái gì cũng tăng giá. Ae làm dc 10 đồng năm ngoái nhưng sức mua hiện tại chỉ còn dc 7 đồng! Nếu ae k hiểu hoặc cố tình k chịu hiểu sớm muộn anh em cũng chỉ còn cái nịt nghèo mà còn k hiểu tại sao mình nghèo đi!! Đi làm thì tiền lương k tăng kịp với tốc độ mất giá!! Ae hãy suy ngẫm lại thật kỹ mà xem có đúng k nhé! Chúc anh em mạnh khoẻ tỉnh táo đầu tư hiệu quả và thắng lợi!!!

2 Likes

DIG riêng Long tân chủ tịch kì vọng 15 tỷ usd + 30 dự án khác… Vốn hóa mới 2 tỷ. Ko cướp mà giàu thì đầu tư củ kẹc gì??

48 Likes

Phân, dầu , thép tăng giá được tí ông nào tồn kho nhiều thì cp tăng như điên . Đất nhà cụ tồn kho cả chục K ha , giá tăng từ năm này qua năm khác ko quay về giá cũ . Chỉ cần hiểu đơn giản thế thôi . Kaka

4 Likes

những cp mà có quỹ đất lớn, ở vị trí đắc địa, lãnh đạo có tầm như CEO, DIG sẽ phi không có đỉnh

1 Likes

Tất cả nguồn lực tpHCM tập trung phát triển về Nhơn Trạch, đất đai khu này phi như điên kkk

Chuẩn quá ông bạn! Hết tháng 3 này đỡ bận cafe đâu hú tôi với nhé!

1 Likes

Anh 7 nhận định NTL giúp em với, giá đang rẻ dưới giá trị thật gấp 3-4 lần thì cứ tự tin múc thôi đúng ko ạ

3 quân thấm thía rồi Cụ, các tướng lĩnh, Bốc cờ hô hào cũng chỉ được vài 3 phiên xanh xanh nó lại lăn đùng ra, đánh đấm 1 hồi lại lăn đùng ra tiếp thi nhau chạy toàn lệnh phang MP to tổ bố … Còn bọn Đất, Cát cứ lầm lũi tằng tằng xanh, tím - tích lũy lại nhảy cóc kéo cho 3 - 5 năm thì các con giời há hốc mồm hết

A7 ơi vậy rồi con đầu tư DIG CEO luôn hay múc cổ LFI của A7 ạ. Phân vân quá

Kinh doanh dịch vụ xăng dầu khi giá tăng cao không có lợi (mọi người hị hiểu nhầm). Vì giá cả, chiết khấu Nhà nước quản lý, ngay cả số lượng hàng trong bồn cũng bị quản lý chặt chẽ. Khi uptrend, bán xong mua lại không đủ hàng (tài sản bị giảm), bán số lượng ít giảm chiết khấu so với bình thường, tăng chi phí vận chuyển (hiệu suất vận chuyển giảm do ít hàng so với bình thường). Do vậy doanh nghiệp dịch vụ xăng dầu không có lợi. Có lợi duy nhất là ông chủ mỏ dầu, có hàng đem bán. AE lưu ý, kkk

Ngày Ceo Dig trắng bên bán đã điểm. Rất có thể bắt đầu từ thứ 2 tuần sau

2 Likes

vành đai 3 qua Long Tân khoảng bao lâu thì xong thầy nhỉ.

Chắc nhanh đấy, chính phủ đang cố ủn tiền nhanh nhất

24 Likes

Đầu tư đất thì không bao giờ hết thời, Nhà em mua mảnh đất 100m2 ở nông thôn giá 17tr năm 2001, giờ Cò cứ vào hỏi mua giá hơn 2 tỷ nhưng không bán. Suy nghĩ A7 vượt thời đại. :smiley:

nhà t cũng mua mảnh hơn 100m2 những năm 2000 giá 17tr. Bjo gần 3ty chưa bán. kk

1 Likes

DIG khủng quá, múc, xúc, húc

Thằng nào cứ cãi thiên thời y như rằng 1 thời gian sau bốc mả hết !