Kinh nghiệm đầu tư chứng khoán của một NĐT lâu năm

kkk, nào ghé vô hội sở SSI chơi. mà hôm qua cũng đi chơi chỗ này thấy có 1 bạn nữ cũng chụp chụp, ko biết phải Tammy ko :rofl:

1 Likes

bạn đó dáng người như nào anh :relieved: chị em là em chỉ cần thấy dáng là biết người :thinking:

uh, trong hôm nay anh cũng lọc ra 1 list cp cho tuần sau cho cộng đồng KH, chắc chắn sẽ gửi em luôn

2 Likes

Ùi, nhà boss Khang gần đây luôn ư :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Wow! Xứng đáng để ae chọn mặt gửi tk rồi đây ạ! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Hội sở SSI Tammy có vô 1 lần hồi 2k19, đi mở tk :grin:
Sau đó mấy lần lên gặp bạn là toàn ra cf bên ngoài :grin:

anh nói vui thôi chứ a nhìn ra Tammy ko nổi đâu, hẹn gặp thì may ra :expressionless:

1 Likes

Bắt đầu thời săn tìm các em x3, x5

Mình dự sóng book value sẽ đến sớm thôi , các anh sẽ lấy book value làm chuẩn đểkéo cổ phiếu …sau đó thì sẽ “ thử lửa” với móc Vnindex1500.

1 Likes

mình đang nghĩ thanh khoản hose vẫn đang loanh quanh 10k tỉ/phiên, hiện tại tk mở mới đang quá thấp nên tiền tươi của nđt F0 đổ vào chưa nhiều, các anh kéo lên để F0 đua lệnh lên giá cao để chốt chứ ko tự nhiên mà kéo lên dc

3 Likes

đồng quan điểm :grinning: :grinning:

Về TK mở mới thì mình cũng có bình cách đây hơn tháng về vấn đề này.

Thật ra TK mở mới nhiều hay ít không phải là trọng tâm như nhiều anh chuyên gia bình trên media đâu bác ơi vì rất nhiều tk mở thời covid & sau đó rút rất nhiều vi ck giảm mạnh. Giờ thời hạ ls nên các tk ấy dần kích hoạt lại kéo gd trên thị trường sôi động. Bằng chứng là tiền nhỏ lẻ vào cân hàng bán ra của NN & tổ chức thời gian gần đây.

Hiện chỉ nhỏ lẻ khởi nghĩa & cuộc khởi nghĩa đã thành công vì ckvn thời gian gần đây không giảm bất chấp ck thế giới rơi!

Sắp tới các anh tổ chức dần dần sẽ Fomo nhỏ lẻ.

Còn NN thì ck Mỹ up lại là tiền lại quay lại ckvn.

2 Likes

Em nấu cơm đã, chiều tối có freetime bàn.
Định khoe tấm ảnh mà tự nhiên nó mưa rồi :new_moon_with_face: xu ghê

Zona nhé quynh, có gì e cũng quánh giá vài mã :rofl: chắc chắn phù hợp tiêu chí :relieved:

về tài khoản ck cũ thì mình hỏi nhiều bên thì thấy khoảng 3/4 tổng lượng tk đang inactive, nhiều nđt họ kẹp không giao dịch hoặc rút vốn ra nên cái họ cần là tk về bờ để có lại động lực giao dịch trở lại

4 Likes

Khi ck sôi động một thời gian
Ls càng ngày càng hạ thì tiền sẽ quay lại dần & tiền mới cũng vào dần đến một lúc thì bùng nổ.

Rỏ ràng là tiền NĐT nội đang trở lại bác ơi

Mình nghĩ bắt đầu thời săn cp x3, x5 rồi đó bác.

1 Likes

Tối qua Tammy đi kế bên boss Khang đấy chứ đâu​:face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:
Đi 1 đoạn xa và lâu vại mà boss Khang vẫn k nhận ra, nên đi về :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

1 Likes

:new_moon_with_face::new_moon_with_face::new_moon_with_face:

nào rảnh ghé hội sở lại đi kk

gửi mn thông tin về DN chia cổ tức tuần sau nhé, toàn chia tiền mặt cả

1 Likes

chúc cả nhà ngày mới tốt lành và danh mục xanh tím hết nhé

5 Likes
3 Likes