KSB vua đá xây dựng và con đường tới giá 1XX

Kỳ vọng thế bác ơi…mình chờ lâu ghê mà chưa thấy KSB public thông tin …hihi

Thông tìn gì vậy bạn? Thâu tóm xong VLB hay bán cp cho DRH ?

1 Likes

All bác ơi! Hihi

1 Likes

KSB chỉnh xong lại phi không đỉnh. Sau 10h 30 lại Phi. Không hiểu vì sao nhiều ndt do dự KSB. Nhìn là biết KSB đã về 1 mối. Sắp tới có những phiên trần không rõ lý do. Ngang đây rớt hàng sạch sẽ. 6x, 8x 2023 là 100x .

2 Likes

Em cứ giậm chân mãi 3x , CE chừng 9,99 phiên cho máu lửa chứ…hihi

Vượt đỉnh củ 39,4 chạy nhanh mới kinh khủng, càng cao vol càng thấp chạy càng nhanh.

1 Likes

KSB quá hay bác ạ, vượt đỉnh rồi cảm ơn bác chủ nhé!

1 Likes

Hàng càng cô đặc thì càng lên bền vững mặc cho mọi ánh mắt nghi ngờ. Hàng tỉ đô đang nằm trong đá chờ KSB cuốc về

1 Likes

Khi mọi thứ đã rõ ràng thì giá đã cao chót vót rồi bác nhỉ :laughing:

1 Likes

Các em tầm cở KSB này toàn từ 5x đến club100 hết rồi
KSB giờ mọi thứ tốt hơn trước nhiều mà cứ li line …rồi TA , chart để lướt lát, chán bác ơi

Tụi Mỹ định theo giá trị, em nào thời đến là quất một phát vài trăm % cho đúng tầm …vậy mới CK và giá trị chứ! Lê lếch vài line TA mãi, chán lắm…hihi

1 Likes

Sắp rồi, bình tình nhìn thời cuộc :smiley:

1 Likes

Gần 2 tháng cứ li line mãi…thoáng qua xem các video của các nhà tiên tri “ li line” mà gọi là phân tích TA để lướt sóng thì cứ nhích vài line…lại cản…đủ thứ cản TA chẳng buồn xem

KSB vùng này tay to cá mập nắm hết rồi. Sắp chạy không đỉnh.

1 Likes

Các anh lớn đang bận quay tay các bđs bác ơi…hihi

KSB chủ top nên bỏ chữ VNM ra. Vì VNM năm nay nặng mông lắm. Sửa tiêu để KSB gia nhập top giá 100 năm 2023.

1 Likes

Hợp lý bác nhỉ :laughing:

1 Likes

KSber

1 Likes

Chỉnh ngay và luôn

Chỉnh thế đã Ô kê chưa :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

KSB hàng cô đặc. Lái ôm gần hết rồi. Vượt 39,4 là chạy rất xa.

1 Likes