L14: Cá Mập Nội

Sao bác ko đi cùng bác @BacKieuPhong em hay chém với bác ý.

1 Likes

Mình chỉ chém gió dạo thôi bạn :smiley:, ko đội nhóm, ko Broker chỉ độc hành thôi, cũng chả có bạn chơi CK luôn he…he…Tự do tự tại

Kì vọng target bao nhiêu vậy bác, em cũng đang giữ

1 Likes

PSH 13 k la re rach

2 Likes

tăng mà không giữ giá được, lại rớt xuống dưới 50. Như vậy những gì tao viết trong hình kia có sai không hater

2 Likes

Bố thằng ngáo. Nhận định kiểu 4 phiên như m có cức mà ăn.

Cụ vừa múc L14 đây có thằng @Tongquan làm chứng

Loại đi nhận định theo tuần theo tháng như m trình lùn thích tỏ ra nguy hiểm. Cao thủ T+ cười vào mặt.

1 Likes

Đã xác thực.

haha nói xong lấy nick ảo vào xác thực luôn. uy tín quá em

1 Likes

hóng @DoanDu @Focal vào tham luận l14

1 Likes

tăng có hai phiên rồi rớt trước phiên 2.5. khè t+ cái khỉ mốc

1 Likes

Trình kém không lên hô hào em ạ, nick ảo gì ở đây em.
Các cụ có câu Ngu im, không biết thì dựa cột mà nghe.

ah dạo này mạnh miêng ghê :innocent: :innocent:

Văn phong khác nhau mà bảo 2 người là 1 thể hiện sự ấu trĩ trong suy nghĩ không phân biệt được, sao đầu tư ck đc.
Tóm lại Ngu im.

@Chaien vào tiếp khách

Trình kém mà lúc l14 tăng hơn 50 tôi nói sẽ không bền không ai tin, hôm nay nhìn lại tăng được không quá 2 hôm thì rớt dưới 50, còn loại suốt ngày hô mua ngu hại tk người khác như mấy em thì tư cách gì phán xét tôi

2 Likes

Vấn đề cổ lên và xuống anh không quan tâm, vấn đề chú bảo 2 người là 1 thấy sự ấu trĩ của chú rồi.

T bỏ qua nó rồi mà. Thỉnh thoảng vào bắt lươn cho nó chạy 1 vòng thôi :drooling_face:

Loại chim lợn lươn lẹo này nói chung k nên dính dáng. Cảnh báo có 2 loại cảnh báo
1 là ngắn hạn T+: Cái này nó sai bét nhè. Hô xong L14 tăng mịa 35% xong nó lại lươn là nói trước để mọi người thoát hàng
2 là dài hạn: Cái này nó cũng sai bét tiếp vì mãi không xuống dưới mức nó nói

Chửi nó T+ sai thì nó lươn sang dài hạn. Chửi nó dài hạn sai thì nó lươn sang T+. Không nên mất thời gian với nó. Thỉnh thoảng vào để cho dân tình biết mặt lươn của nó thôi.

1 Likes

Các cụ trên này rảnh rảnh lại ăn L14 CEO T+ lồi mồm. Than túc tắc nhặt cứ tăng mãi chưa thấy giảm. Loại hô sai tận 4 phiên, dài hạn cũng sai mịa nốt thì chấp làm gì.

2 Likes

haha ấu trĩ mà lại đúng đấy

1 Likes