L14: Cá Mập Nội

Vậy nhận định này không phù hợp đúng không bác?

Nhục mặt

1 Likes

Vậy dự đoán tiếp theo sau diễn biến phiên hôm nay theo bác là gì? Chủ quan mình thấy, nhóm 3 cổ CEO, DIG và L14 sẽ tiếp tục duy trì đà tăng “trong nghi ngờ”.

Dăm ba tuổi ranh đòi đi chim chuột

khả năng tăng trong nghi ngờ cũng có nhưng mình vẫn nghiên theo hướng lực tăng bị chững lại

1 Likes

Nó có tương ứng với kịch bản “hai tuần” của bác không?

Kịch bản hai tuần của bác mới nói hôm 13/02 mà nhỉ?

1 Likes

Nói chung thì PP nào cũng có lúc đúng lúc sai

Tôi nghiên cứu cũng khá nhiều PP và theo dõi nhận định của nhiều chuyên gia hay những người được gọi là cao thủ thì đoạn này cũng 50/50 ko có ai chính xác cả.

Đúng, tất cả chỉ là nhận định thôi. Đúng hay sai cũng có tính xác suất cả. Không thể nào chuẩn 100%.

Cái sai duy nhất của nhiều broker năm 2022 làm kobiestebao nhiêu NĐT chia tài khoản là sự bảo thủ, ko chịu nhận mình sai

1 Likes

Thế khác đ gì đoán mò :)) k trúng thì tạch

BRK ở VN ngu lắm. Học chưa nổi 100 giờ bày đặt đi phím hàng. Toàn khuyến nghị cái sự đã rồi. Lúc ngon kêu ngồi ngoài lúc cao kêu đu vào

2 Likes

Mình xem các video, bài viết thì tuần trước các brk vẫn tư vấn cầm tiền vì chưa có dấu hiệu tạo đáy, hnay thì hô bùng nổ theo đà trong khi ai mua từ tuần trước ăn 10-20-30% rồi

1 Likes

mình vẫn nguyên hàng từ tháng 11 bắt đái rồi tháng 12 tháng 1 cứ nhặt nhạnh dần này tài khoản 6 mã thì 3 mã tím lịm

2 Likes

còn lại 3 mã khác cũng 6% với 4% 3%

1 Likes

Phải múc trước

2 Likes

Đầu năm sau tết giờ lãi được 10% Nav vậy ổn ko bác :grin:

1 Likes

Em lãi gần 30% NAV rồi bác

1 Likes

PSH mới múc trước tết lãi gần 45% em chưa chốt vì chưa đủ kì vọng

1 Likes