L14, CEO, DIG: Nguy cơ lao dốc mạnh như thế nào?

Bệnh dại ở ■■■ thể hiện ở sự thay đổi trong hành vi thông thường của nó, chẳng hạn như: Cắn khi không bị trêu chọc, dễ bị kích động Chán ăn hoặc ăn những thứ khác thường như gậy, móng tay … Chạy mà không có lý do rõ ràng Thay đổi trong âm thanh: sủa khàn và gầm gừ, sủa không ra tiếng Tiết quá nhiều nước bọt hoặc sùi bọt mép Thay đổi thói quen, tâm tính thường ngày

Thanks đã chửi bới, và cả thủ đoạn. Lời nhắn này là thể hiện mong muốn tham gia trò chơi tâm lý. Các bạn tiếp tục chửi nhé. Thanks

Mày rất có hiếu khi mong ae ỉa càng nhiều vào mặt m và mang về cho bố mẹ. Chúc mừng

Cảm ơn vì đã mua vui cho cổ đông. Nói gì thì nói thấy hài. Xem lại mình đi. Mày nói gì k quan trọng. Quan trọng là bản chất mày k đáng để nói. Có ai ngu như mày k. La làng để người ta chửi đến tổ tiên ông bà mày. Thấy tiếc cho gia tộc nhà mày quá. Nhưng cảm ơn mày đã mua vui cho cái diễn đàn này.

Bạn này vào ae có chỗ giải trí cuối tuần.

1 Likes

Thằng hoàng tùng thiến này nhìn mặt ngu thật chắc tk tầm 100 triêu

Bất động sản vẫn là cửa sáng. Đơn giản vì nó giống như đô hay vàng thôi. Và đơn vị nào chuyên tâm bất động sản cũng sẽ vẫn ok vì đó là nhu cầu tích trữ cuối của mọi người. Các bác đầu tư chứng khoán hay đi làm, kinh doanh … thì sau cuối cũng cố làm vài mảnh đất, căn nhà để chơi cho vui. Lúc cần tiền thì lại hoá giá bán đi.
Thế nên bất động sản nó có cả kênh đầu tư riêng chứ nó không như bảo hiểm, ô tô …
Em chuyên về bán bất động sản, trước giờ bán các dự án nên em nắm cũng khá rõ. Hiện tại ở Hà Nội cung các dự án đếm trên đầu ngón tay và ngón chân là vừa vặn. Giá đang tăng từ các dự án mới đang lan sang kéo giá các dự án cũ lên. Khả năng giá dự án ở HN sẽ lập một phân khúc giá mới kể cả củ và mới. Như bên Vins hay Ecopark thì hồi xưa chỉ mới 30-35 triệu/m2. Giờ các dự án như Meraki Residences Ecopark hay như Ocean Vins toàn 50 hoặc trên 50 triệu/m2. Hồi xưa 3,5 tỷ mua được căn 3 ngủ 100m2. Giờ tầm tiền đó mua được căn 54m2. Đây là câu chuyện thực tế.

1 Likes

Đọc bài của chủ pic mà thấy ông này học hành bằng cấp nhiều mà để ứng dụng vào thực tế thì đúng là cả một nghệ thuật, cái sai của môi trường học thạc sĩ, tiến sĩ ở việt nam mình thể hiện hết lên ở ông này:

1. ông này ko phân biệt dk nổi cty tốt và cổ phiếu tốt và đánh đồng nó.
  2. đi so sánh cổ phiếu có biến động mạnh với cổ phiếu biến động hẹp.
  3. đi định giá cổ phiếu BĐS bằng PE,
  4. đi vuốt đuôi những cái đã xảy ra , ai thấy cũng tốt thì giá nó đã ko còn rẻ.
  5. ai đầu tư theo ông này chắc chắn chỉ ăn dk phần ngọn khi thị trường lên và chết sặc khi mà thị trường biến động.

Thằng ngu cứ cắn mạnh vào bố cho tý cư t. Càng nghi ngờ cổ càng tăng mạnh . Đất 1 năm cứ tăng 50 % bố mày chấp cả họ mày sủa , cắn , mút cư t

Nếu ông chú không mua là chuyện của ông chú, cứ lập pic ra để nhà đầu tư người ta vào chửi mà vẫn chai mặt vào khuyên răn. Nói 1 lần cảm thấy không ai thay đổi thì kệ người ta, cứ phải tốn thời gian công sức viết dong viết dài để mà lại bị nghe chửi tiếp. Ông chú rảnh rỗi quá đó, nếu nghĩ mình là người có kiến thức, đi ngược với đám đông thì âm thầm làm cái mình cho là đúng để đứng trên thiên hạ đi, sao lại cứ phải lập pic ra dìm cp của người ta bất chấp lời chửi rủa. Có dụng ý gì chăng?

:slight_smile: Tôi chưa nói chuyện về ck mà nói chuyện tư tưởng thực tế có quá nhiều ảo tưởng khi nghĩ về cái tôi :slight_smile: giống như khi bạn viết bạn phải cố cho một từ tiếng Anh vào :slight_smile: ? phần lớn những người cứ kèm kiểu này khi nói hoặc viết đều muốn thể hiện mình biết hoặc đang cố diễn tả mình thiếu vốn từ mẹ đẻ kkk :slight_smile: .Các cụ từ xưa cũng rất nghiêm khắc việc kiểu như này ‘’ Chửi cha không bằng pha tiếng’’ . Tôi thích kiểu tâm lý của bạn kkk

@SuperModerator mod xem thành viên này chuyên lập Pic gây war không đóng góp dc gì cho diễn đàn. Đề nghị mod xử lý

@hoangtungthien : nghỉ ngơi đi anh, cả đất nước này nghe anh ko mua DIG,L14,Ceo đâu,anh cứ yên tâm nha,nhớ uống thuốc đều đặn hoặc tăng liều hàng ngày cũng được. Mong anh được yên nghỉ sớm. Thương Anh

1 Likes

Đất cứ tăng 1 năm 50 % mà chú lại đỉ dìm cổ bds chứng tỏ chú là chùm ngu . Bao nhiêu cái ngu của thiên hạ chú ôm hết…

1 Likes

:grin::grin: chủ thớt lùa gà vào dòng phân ngay đỉnh , trước còn nphân tích dòng tiền thật , kinh doanh thật các kiểu :rofl::rofl::rofl:, chắc chạy r​:rofl:

mới Update thêm DIG à thím, độ cay cú có vẻ tăng cao :rofl:

zoom này là của A7 và đám đệ tử, động chạm đến nó bâu vào cắn xé chửi bới có mà chạy lên mây. Các con chiên chụp lại đi thời gian sẽ trả lời, chủ píc sai cắn xé cũng chưa muộn. Toàn bọn chửi bới một lũ vô học mà admin không xử lý nhỉ, đúng ra phải xử lý những thành phần chửi bới vô học lôi bề trên người khác ra chửi chứ. Toàn bọn rác chửi nhau như con nít :rofl:

Chủ thớt ơi , số đá còn lại bác giấu ở đâu thế ạ ? :frowning:

Đất cứ tăng 1 năm 50 % mà chú lại đỉ dìm cổ bds chứng tỏ chú là chùm ngu . Bao nhiêu cái ngu của thiên hạ chú ôm hết…ngu như bò con ạ …l14 nó có 3 khu đô thị nhé…

Các bác xem có nên đồng lòng tiễn và nhốt nick hằn học này thêm 6 tháng ko ạ:)) Chứ ông này có hiềm khích nặng nề với cổ A7 mà cái quan trọng nhất là bài viết ko hề có nhiều giá trị.