**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Mình mà có thêm tiền mình cũng mua thêm L14, tiếc là TCBS ko cho margin L14 1 tý nào cả, nhìn L14 mà thèm.

có đó bác nhưng ít, mà DIG L14 bên tcbs toàn full mg thôi, lấy đâu ra hở để cho người tới sau nữa. Đợi tin khủng đhcđ.

ôi sao mình thử đặt mua thêm nhưng thể hiện sức mua là 0 bác ạ, danh mục bên TCBS của mình chỉ có L14 với CEO, mà 2 em í ko được margin 1 đồng nào nên toàn là tiền tươi, tiền tươi thì được cái đở áp lực nhưng hơi ngứa tay nếu muốn mua thêm mà ko được hihi.

1 Likes

phải chuyển cổ phiếu vào tiểu khoản ký quỹ nó mới lên sức mua mg, CEO thì tcbs không có, L14 thì tcbs cho 50/50 nhưng định giá L14 có 52k thì phải.

1 Likes

Múc

L14 DIG CEO L18 múc … Giờ là lúc các chuyên gia thấy sự mất giá của đồng tiền, ở Việt Nam không cạp đất ăn cám hết…

HPG cạp đất

CT của VND cạp đất

Dragon Capital cạp đất ( DC múc DXG, dù trước đó chuyên gia quỹ trối bỏ giá trị cổ đất )

Tất cả rồi sẽ nhận ra đứng về phía đất là thuận thiên thời bất bại .

2 Likes

6 Likes

l14 mua theo A7 thôi… bơm tiền nhiều quá. 2 triệu tỉ bù lãi suất 2%, 3 triệu tỉ đầu tư công nữa… ối trời… múc mau mau .

2 Likes

múc L14 là cũng sở hữu chéo được DIG và CEO. Báo nghỉ ngơi đã đủ, chuẩn bị cho phần còn lại hít bụi.

2 Likes

Từ mai chạy bất cứ lúc nào, cứ ra tin là chạy ita nhất 5 cây trần

VEF đang có động lực đuổi l14 .

IMG_20220306_142127

1 Likes

IMG_20220306_142119

1 Likes

Làm píc riêng đi.thằng mất dạy hô x30 lần phắn dồi đó. :laughing:

1 Likes

Đăng mọi anh chị tham khảo thôi ạ .

basluonMai đánh lên

Giá hơi ghê răng.

đại lộ hùng vương ngta bán 144tr/m2 a ơi 8k tỉ hơi bèo :))

Ở nước ngoài dân nó bỏ tiền cho quỹ đánh, ở vn cứ mua cổ L14, tin tưởng vào tài năng đầu tư của Thầy A7 và các anh cho LFI ( L14 51%) là dc rồi, kkk

1 Likes

Trong bối cảnh chiến tranh các kiểu, ko hiểu sao nắm L14 mình thấy yên tâm nhất từ trước đến giờ.

1 Likes