**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Bơm hai triệu tỉ tiền rẻ trong hai năm, kẻ thông minh biết trú ẩn lạm phát ở đâu… L14 siêu cổ nuôi dưỡng huyền thoại, siêu cổ vũ trụ, siêu cổ may mắn, siêu cổ giàu sang…

IMG_20220226_110809

7 Likes

tuần sau hết cơ hội mua rẻ rồi//

Thái Phạm đầu đất thật

kkk

3 Likes

Chia 1:1,sau chia tăng nữa đó. :laughing:

LFI bao h IPO vậy bác

Không có thông tin chính xác, nhưng nghe bác Tuấn chia sẻ trước đây thì đâu đó Q1/20222 thì khả năng là tháng 3 còn trễ là tháng 4 rồi nhé. Lưu ý tin tức này được A7 chia sẻ chưa được kiểm chứng, nhưng lúc nay gom theo mình là đẹp rồi. Bởi L14 cô đặc, khi mà biết chính xác lại phải đua, lỡ chỉnh lại rất mệt.

Nếu xác định đầu tư dài hạn mà thì nên mua trước chia, vì sau chia bạn phải đu trần mà với thanh khoản L14 tí tẹo thế này thì chưa chắc khớp!

Thế cho e hỏi ôm L14 xong lúc nó chia tách thì mình nên làm sao bác. E chưa ôm con nào bị chia tách nên k rành vụ này lắm. Giá e ôm là 403…

Nó chia tách thì tài khoản bạn từ một cổ phiếu thành hai cổ, giá chia đôi…

Bác cho e hỏi cổ đc chia tự động cập nhật luôn cho mình vào tài khoản và sau 1 tháng mình mới dc quyền giao dịch mua, bán đúng ko bác, ko cần phải đăng ký gì đúng ko bác, các cổ khác vậy, ko biết L14 có khác ko, em cảm ơn

1 Likes

Chia và time bán được thuộc hdqt.cấm bán đó. :laughing:

1 Likes

E cũng đang gom và nắm lâu dài, bán chi bác, ý e hỏi cổ dc chia là tự động về tài khoản luôn ạ, e thấy có tbaos này phải đăng ký tt lưu ký j e ko hiểu lắm.

1 Likes

Lúc chia hdqt có văn bản cho bọn sở,lưu kí.cho 2 tháng là 2 tháng được bán,cho 51 ngày thì 51 ngày bán.

2 Likes

Mình kg cần làm gì hết bạn ạ. Công ty ck sẽ lo hết, đến ngày thì tài khoản mình hiện đúng thông tin sau chia thôi…

1 Likes

Cảm ơn bạn nhé !

Chart L14 đẹp quá ae nhỉ

2 Likes

Múc thôi, tuần sau có tl họp cổ đông rồi

1 Likes

Mới ra bctc sau kiểm toán, đợi thông tin khủng tờ trình họp đhcđ.

1 Likes

Tài hiệu họp dhcd ra thì cứ gọi là lên thẳng đứng, đầu tuần sau có rồi, khả năng nay phiên cuối cho a e nhập hàng, coa tín hiệu cứ múc trần cungz múc

1 Likes

chạy thôi, tin ra là bán chứ ko mua. con này lãi chủ yếu từ tài chính (buôn bán chứng khoán gấp 10 lần sản xuất=KHÔNG BỀN)