**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

E cũng nghĩ là ngoài chia ctuc 1:1 thì sẽ pht tăng vốn. Tuy nhiên, tăng vốn sẽ là mục đích cho khu Thanh Thủy.

2 Likes

Sau khi LFI lên sàn thì sẽ tiến hành sáp nhập L14 với LFI nhé .

1 Likes

Tỷ lệ quy đổi thấp nhất là 1:6 , cao nhất có thể là 1:10 . Như vậy thì ko cần PHT nhé

L14 sẽ bonus cổ 1:1 . Giả sử sau chia giá của L14 là 300,000₫. Thì LFI được định giá bao nhiêu

1 Likes

Anh em tự tính nhé

Tranh thủ múc đi

Các bác đọc 3 bài này chưa?

Giữ L14 là giữ tấm vé giàu sang… công bằng nhất thời kỳ siêu lạm phát này … Nếu QC ra đi lần này L14 DIG CEO mới là sự đỉnh cao của cổ phiếu giá trị … A7 mãi là người hào sảng nhất chứng trường .

3 Likes

Múc bia 333 mà ko kịp, kkkk

Giai đoạn này L14 sẽ đi ngang và giữ giá quanh mốc 380, dự là sẽ bùng nổ vào cuối tháng 4 và tiếp đà đi lên đến cuối năm sau khi chia tách!

1 Likes

Quyết bị bắt là một tin cực tốt cho ttck . Bởi vì 1 tên chuyên lừa đảo đã bị loại khỏi sàn ck. Lấy lại niềm tin với nhà đầu tư …,

Giá đang thơm đợi lương về lại làm tý L14 mỗi tội tiền ít, khớp lô lẻ L14 khó quá các bác ạ. Có bác nào muốn bán thì bán luôn đi để em nè.

L14 sẽ tăng trước ngày 20/04 để CTY còn bán ra nữa

tích lũy lâu rồi, hôm nay tím được rồi

đừng tăng vội tôi còn đang đợi lương mua thêm. Cứ im im rồi làm quả sóng x2 x3.

Giáo sư hàng đầu việt nam đã phát hiện ra Những tên chửi a7 có 1 điểm chung là nghèo , hèn , ngu , không giám dùng tên thật để nói chuyện…,…

1 Likes

Chuyên gia hàng đầu của mỹ , buffet đã phát hiên ra những thằng chống lại a7 , đa số ngu , hèn , tầm nhìn t3 , tài khoản có vài xu lẻ và từng bị quyêt còi up bô…

L14 hôm nay cạn cung, tích lũy siêu đẹp, sẵn sàng cho mốc 600 trước họp ĐHĐCD

2 Likes

L14 mà phi thì kinh đấy

Đang đợi tin đại hội cổ đông các bác ạ. Có thông tin gì các bác chia sẻ vs nhé. Tks.