**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

l14 siêu cô đặc…múc

2 Likes

Nhúng xuống lấy đà để phi mạnh!

năm năm sau những ai năm L14 thấy mình thật huyền thoại… đầu tư chỉ đơn giản vậy…mọi việc sẽ do lãi kép làm…

2 Likes

L14 đích thị là của để giành.5 năm nữa thì giá nào cho L14 đây.

L14 10 năm nưa chăc lên 1000 lần

Tầm nhìn của e hơi ngắn xíu.2025 L14 sẽ có giá 5triệu trước chia tách.

Múc

Cho các bạn chọn: L14 vốn hóa 10k tỷ doanh thu 174 tỷ lợi nhuận trước thuế 35 tỷ. Còn hàng bài bạc là FLC vốn hóa 7,7k tỷ doanh thu 15k tỷ lợi nhuận trước thuế 1,1k tỷ. Tôi là tôi chọn hàng A Quyết chứ ko chọn hàng A Bẩy. kakaka vì sao ư thằng bị vùi dập bởi A Quyết giờ sẽ tốt đẹp lên vì a Quyết nhập trại rồi. Còn hàng A Bẩy thì là hàng của sao hỏa rồi, mình ko dám động tới. Động vào tổ kiến lửa rồi, kakaka

1 Likes

Thằng này là đại ngu

Múc nhiều FLC vào

Ngon nhưng giá nó cũng ngon rồi ku ạ, đầu tư là tìm con nào nó nát sau nó thành hàng chất. Giờ hàng L14 nó ngon lãnh đạo, Pr rả rả 10 năm nay. Vào mà múc đi tôi ko cản.

Uk ko mua thì vào đây làm gì thế.đi chỗ khác mà kiếm ăn

7/4 có tài liệu chính thức về ty lệ cổ tức và tăng vốn, ae còn vài ngày để ra tăng hàng, ra tin vuotj 500

1 Likes

những thằng ngu như chú e tại sao suốt đời nghèo, tài khoản cháy, phá sản, tầm nhìn đái ko qua ngon cỏ, ko caiđc thiên thời

1 Likes

L14 cổ tức 100% có ngon ko mọi người

2 Likes

Cố tức hay chia tách vậy

7/4 có tài liệu chính thức, đến 16/4 họp cổ đông LFI nhiều tin hay quá ae ạ, dự tháng này 5xx-6xx rồi

1 Likes

L14 đang tích lũy quá đẹp, nhịp này chắc 6xx

1 Likes

Ae thủ dâm tinh thần nhau quá. Năm nay l14 đạt target 6xx còn nghe hợp lý

1 Likes

Chú cứ đợi kiểm chứng, tuần này sẽ chạy chúc mừng đại hội

1 Likes