**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Haha 100 củ của chú to quá. Nếu thua lỗ quá đừng làm liều nhé, gọi cho a a biếu chú 100 củ. A ko giầu nhưng 100 củ a lo đc.

bố thằng ngáo, anh múc thêm đều hàng tuần hàng tháng hàng năm, ko đến lượt chú phải lo. KK. Anh lo cho tk của anh chứ không như chú đi lo tk của người khác. KK.

óc lợn

A thông cảm và thương mấy thằng thua lỗ nặng như mấy chú. A ko giận vì bị chú chửi. A biết lúc bị quẫn trí nó như vậy mà. Khổ thân

Có cái L tiền mà múc từ đỉnh đến bg. Đánh ck mõm à, lúc nào cũng bảo múc. Chắc tk có vài trăm tr đến tỷ là cùng a ko chấp

loại này để ra xã hội dạy nó bác ạ, thôi kệ, xong bữa trưa rồi đi nghỉ ngơi thôi bác, KK.

Nếu sang năm L14 lãi 1k tỷ & chia cổ tức 1:3 thì giá khoảng 1mil vẫn ngon . kkk

A tồn tại 10 năm trên TT này xã hội nó dậy a nên a mới ko bj sao đợt giảm này. Các chú mù quáng sao đợt này chắc ra đê hết thôi

L14 ôm 1 đống DIG CEO quý 2 này lỗ cực nặng chứ ở đấy mà lãi 1k tỷ. Nên TT hồi L14 nó vẫn sàn là phải

2 Likes

Q3/2022 bán NMP là đủ rồi Ku

1 Likes

Vậy rõ ràng vậy sao cp nó cứ sàn mãi thế?

Quy 2 chưa hết mà mày đã lo như cháy nhà vậy :rofl::rofl:

Nơi tình yêu bắt đầu, DIG 3X, CEO 1X, L14 8X, ace ơi làm vóng mới nhá,

há mồm ra chưa. Anh mới đầu tư đc hơn 1 năm nay thôi, mà tư duy anh chắc nhàn hạ hơn cu nhiều. LL kk.

Tuân cả tăng nghe ku

chym lợn đi đâu cả rồi nhỉ các bác, lại như mọi khi à

Chưa thấy quan tài chưa nhỏ lệ. Hnay chúc mừng chú tạm thoát đà giảm, cứ tận hưởng đi nhé

Anh mua từ 200 lên 400 và từ 400 về hiện tại. Cổ tăng hay giảm anh ko quan tâm lắm. Số lượng cổ phiếu của anh tăng là anh vui. Kk. Dài hạn thì nó sẽ về lại đúng như kỳ vọng thôi. Kk.

1 Likes

Dài hạn là kỳ vọng. Nhưng ko ai chắc chắn trong tương lai nó sẽ như 100% mình nghĩ. Nhỡ đâu 5 năm nữa L14 nó hủy niêm yết thì chú mất hết vốn à. Tỉnh táo lên

Anh mua thì anh cứ mua thôi. Đó là kỳ vọng của anh. Còn chú mua gì chú cứ mua ko ai cấm. Vào chọc ngoáy ở đây làm gì khi 100 củ và 1 mã để đọ vs L14 cho 5 năm nữa chú cũng ko dám chọn. Kaka. Anh đi chơi đây. Bye chú.