**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Ít thế thôi á?ít thế múc banks ngon hơn giá cao gấp hàng chục lần banks, giá ảo rùi…té té té

Mời bác cứ té :))

té mẹ nó đi cho nhanh

1 Likes

Chưa thấy lịch ipo cty lfi . Dhcd có thông báo cụ thể ko nhỉ ?

Các cụ đang chờ thời cơ chín muồi IPO thành công.!!

4 Likes

Giờ là thời cơ rất đẹp rồi đó

mời bác té tự nhiên

1 Likes

mấy anh lo hộ.bọn ta kê gối ngủ.kkk. :laughing:

2 Likes

Các đại ka vất vả thật, mình chỉ kê gối ngủ ngon.!!! kkkk

1 Likes

Chúc đại hội L14 thành công tốt đẹp!!!

Một số thông tin chính cho các bác không đi họp tham khảo:

1. IPO LFI là kế hoạch chiến lược, giúp L14 tăng vốn csh để thâu tóm các dự án lớn hơn.
  2. Chủ tịch trấn an cổ đông về biến động giá cp: “sau cơn mưa trời sẽ hửng nắng”. Chiến lược phát triển của L14 luôn là chậm mà chắc, an toàn, minh bạch, thượng tôn pháp luật. CT mong các cổ đông bình tĩnh, sáng suốt, cùng đồng lòng với công ty vì mục tiêu dài hạn, mọi người cùng có lợi.
  3. Về hiệu quả sử dụng vốn thì khỏi bàn, A7 vào L14 từ lúc cty vốn 20 tỷ, tay không bắt giặc xây được KĐT Minh Phương. Lý do L14 thường chia cổ tức bằng cp để giữ lại dòng vốn tái đầu tư. A7 và Chủ tịch bao năm chỉ ôm cp cũng vì nghĩ đến kế hoạch phát triển cty dài hạn.
  4. NMP sẽ động thổ, khởi công trong Q2/2022.
  5. Cua to khác ngoài Phù Ninh, Thanh Thuỷ còn có Hoà Bình, Cam Ranh (tầm nhìn nâng vốn csh lên ~2k tỷ để phát triển các dự án này)
  6. Món lòng lợn trưa nay ngon :rofl:
17 Likes

Tỷ lệ thưởng là 10% hay 15% hả bác? Nếu 15% để tôi mua thêm 1 ngàn cho nó chẵn.

Chia cổ tức bằng cp tỷ lệ 15% nha bác.

Cảm ơn bác.

1 Likes

Bao h chia cổ tức bác nhỉ

1 Likes

Tiện cho e xin địa chỉ quán lòng lợn nhé :)))

1 Likes

Chưa có thời gian cụ thể bác à, chắc Q3.
Nay họp và ăn tại nhà hàng Vườn Cọ Cảnh Hồ trong KĐT Minh Phương của cty luôn bác. Nghe các cụ bảo lợn nhà tự nuôi, rượu nhà tự nấu :smile:

4 Likes

Đang gồng lỗ 500k về 198 đau phết

1 Likes

Bác đại gia quá 500k L14 là 100 tỷ rồi. Chúc mừng bác

1 Likes

[quote=“Trieu_Ngoc, post:1104, topic:85479”]
bác té tự nhiên
[/quote] đoạn này e thấy vào DIG oki hơn ấy nhỉ ? đợi DIG phi 1 nhịp xog lại vào L14 đón nhịp L14 IPO LFI

1 Likes