**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

chia 15%, không pht

2 Likes

Rơi ko thấy đáy, buốt

Buốt thật hic

ngôi đền huỷ hoại

Nay như bị động đất, chắc đợt này nhiều T+ vào đền quá làm mất uy nghiêm.

từ ngày có lfi giờ chỉ báo là ceo dig cứ cắm 1 thì l14 cắn 2

Yên tâm trong giai đoạn khó khăn này thì tôi lại bơi vào cổ của nhà đầu tư A7. Năm ngoái dễ bơi thì theo thị trường, năm nay khó khăn hơn thì cứ đi theo A7.

Ngôi đền hay ngôi mộ của những huyền thoại nhỉ?

Đền hay mộ gì thì kệ bọn tôi ông ơi, cổ người khác xuống ông vui lắm à? vui trên niềm đau của người khác thì cũng chả ra thể loại gì.

1 Likes

Tôi chẳng vui gì khi các ô lỗ, nhưng cổ đông các ô xem lại mình xem. Ng khác nói trái ý cái là xúm vào chửi bới rất thô tục, như thầy các ô vậy.

Thì tự mỗi người lo cho túi tiền của bản thân đi, mắc gì đi lo túi tiền thiên hạ làm éo giề để bị chửi. Mà tôi giả dụ nếu ông ko quan tâm VIC, VNM, HPG…thì chắc ông cũng chả rảnh đi lân la mấy group chim chóc mấy cổ đó nhỉ, theo quy luật của vũ trụ thì con người thường muốn những thứ mình ko có, ông quan tâm mấy mã bds và muốn có nó nhưng ông lại muốn mua được giá tốt hơn nên cứ đi chim suốt ngày nhỉ.

Giá gần 500 về 100. Có 1k mất khá nghê. Đầu cơ đang bất lợi.

Ngôi đền của những huyền thoại ngôi mộ của những anh hùng dù gì ta cũng uy danh ngất trời

Lfi lên sàn xong thì l14 đã lên tiền triêu .đã cưới xích thố thì dung lắc gi

Các bác thích an bình thì mua vic , vnm , hpg …

rẻ cứ múc vứt đó rồi câm điếc là xong

A7 giờ còn nhiêu cổ L14 vậy các bác. Sao ko thấy A7 ngồi Ban giám đốc nhỉ? Đợt này IPO chắc thủ tục loằng ngoằng lắm đây. Không biết A7 có ngồi ghế chủ tịch LFI ko?

Dưới 100 cũng nhanh. Mới hôm nao giá ngót 500. Đầu cơ dạo này te tua

CII về dưới chân sóng rồi. Vẫn lưng chừng ăn thua gì bác ơi. Giảm 60% vẫn có thể giảm 60% nữa. Giờ ng ta coi L14 à cty tài chính dưới chuẩn mà cty ck giờ lao dốc dig ceo cũng lao dốc thì l14 lao kép của kép

1 Likes

Thị trường thế này thì mình càng tin vào A7, mình chả có gì ngoài niềm tin vào anh. Mất tiền thì lại kiếm còn mất niềm tin là mất hết.

1 Likes