**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

test đáy lại là cơ hội múc giá khuyến mại

Tiền đâu lại chẳng ai nói nhỉ

L14 sẽ mạnh mẽ trở lại , giảm mạnh thì tăng sẽ mạnh

1 Likes

Giờ kệ thôi bơm oxi họ lại bảo lùa gà

1 Likes

L14 lịch sử toàn tăng mạnh giảm sốc, đúng ngựa xích thố, ai ko chịu được thì out thôi

1 Likes

Nghỉ cũng lạ, lúc hơn 400k thì múc ko cần suy nghỉ, giờ về giá chăm gưởi chăm sáu thì sợ bỏ chạy mất dép hết.

2 Likes

Hôm nay giữ được mốc 160k ổn thì có được xem là test đáy 2 thành công ko các bác thuần về TA?

1 Likes

Giữ được 160 test đáy cung cạn là ok

2 Likes

Chẳng mấy lại về mấy chục để húc xúc nhể

lúc đấy lại cắm đầu cắm cổ bỏ chạy hết bác à

Bỏ của chạy lấy người r. Lỗ quá

HUhu huhu

4xx còn múc được thì giá này lại cá trê, hiu hiu đời không như mơ. Ai bán cứ bán, riêng mình chỉ múc thêm. KK.

1 Likes

Qua cú này sẽ nhiều bác có câu chuyện để đời cho con cháu. Mỗi tội không biết là kỳ tích hay vực thẳm. DIG và CEO có vút lên được thì A7 mới sống dậy được. chứ tèo téo teo thế này A7 chắc cũng đang nghỉ ngơi rồi

Ae ai căng quá thì cắt bớt ra 10% một có gì còn đỡ tiếc, sau này ổn thì vào lại

Chứ với chính sách siết và đánh con đầu đàn bđs thế này thì chưa biết sẽ giảm tới mức giá nào

Còn ai cầm tiền thì cân nhắc mình có chịu được những cú 50% không rồi hãy quyết định nhé, đừng bắt hết 1 lần khá nguy hiểm ở giai đoạn này

1 Likes

Bắt all in thì mới nhanh giàu chứ, ko giảm dc nhiêif đâu

Thủng rồi ae ui huhu

“Khóc mà chi, yêu thương qua rồi. Than mà chi có ngăn được xót xa. Tiếc mà chi những phút bên người. Thương mà chi nhắc chi chuyện đã qua” Mở nhạc bài “Cho người tình lỡ” nghe cho đúng tâm trạng các bác eiiiii

1 Likes