**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

ko bán nhanh thì còn cái nịt.

Mất công dìm thì dìm còn 50k đi. Để hẳn 110

con trang ko lỗ ranh con ko thèm chấp, cứ sủa chán đi

bắt thằng bố con mẹ mày rồi rọ mõm nhốt cũi cho bớt cắn bậy

Một đám choá ngâu chực chờ xông vào cắn khi cổ A 7 giảm trong khi hàng đống con khác giảm thì ko thấy nói gì. A7 nói gì cũng chuẩn. Kk

Còn chửi hăng là còn giảm, bao lần rồi

Các dự án ra hàng rất ít , do thủ tục quá nhiêu khê , giá đất vẫn cứ tăng như lên đồng ,bất chấp năm nào cp cũng hô xiết bất động sản … nếu nghe chính phủ thì ko ai giám đi đầu tư đất

Ở VN ko nên nổ trên media , có gỏii thì khéo cái mồm tí . Cứ lên mạng mà dập Bank với thép với chê bài các chiên xả là ko xong đâu . Họ là người đại diện cho nhà nước đó. Khôn thì đừng dính vào. Có giỏi mấy cũng chết

Chết vì tiếng gà Gáy đó nha

Bọn lều báo trc định giá DIG 36K. Nghe theo bọn này giàu sao dc

Tôi còn tính cả phương án họ ép DIG về 36 như báo viết thì phải có tiền mà Múc! Haha càng giảm càng múc

1 Likes

Múc dc mà, cuối năm nhân 2 nhân 3 thô

Ko gì là ko thể ! cứ thấy rẻ là múc thôi

Trước nhiều người chờ ipo LFI nhỉ

Đệ tử a7 vô số trăm tỷ ko thấy vô bắt đáy cứu ae nhỉ. Giảm chẳng biết khi nao để mua thên bình quân giá.

Ae sẵn sàng đưa tiền cho LFI để nó đánh chứng chưa?

Giai đoạn rồi LFI + nhóm ku 7 siêu lướt dig ceo, sd margin tẹc ga có lãi khủng đấy. Nhưng hiện tại quý 1 thì đang loss chính dig ceo, phải trích dự phòng giảm giá ck khá lớn.

Tình hình này, quý 2 sẽ thảm hơn nữa. Bọn lướt sóng LFI + ku 7 nhân danh đầu tư dài hạn là vậy đấy. Các con số biết nói tất cả, cãi chày cối sao đc.

L14 kg có tẹo gì, nổ đại gia nghìn tỷ phải đi huy động vài chục tỷ để làm nhà hàng tiệc cưới là hiểu tụi nó vớ vẩn lắm rồi.

Tôi kg chim lợn cp nhưng giá L14 dưới 50 vẫn kg hấp dẫn đc tôi.

L14 giờ phải tăng lại 300% mới về được đỉnh củ 480k, với tình hình thị trường xấu như hiện nay thì L14 sẽ giảm thêm, các bác nào còn tiền thì cứ đợi L14 về đến mức hợp lý, cạn cung, lấy lại sức rồi hãy mua tbg, chứ đoạn này càng bắt càng đứt tay. A7 thường hay nói siêu cổ phiếu thì giảm 30-50% là bình thường vì sau đó nó lại x3-x5. Nhưng giờ L14 rớt 70% rồi, sức cùng lực kiệt mà ko thấy được đở giá thì nhỏ lẻ chết sạch trước khi cổ được x3-x5.

1 Likes

L14 chuyển bị thu về 600 tỷ lợi nhuân

Nếu CEO và DIG tạo đáy quanh vùng này và bò lên đến cuối năm (mà khả năng cao là vậy - theo Chiêm Tinh học). Thì thương vụ ipo LFI sẽ thành công lớn.

1 Likes

Mình nghĩ lfi sẽ thành công lớn . Còn tt thì giảm mạnh bật sẽ càng mạnh mẽ

1 Likes