**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

LFI ipo liệu có thành công không? Liệu có nhà đầu tư mua ko khi nhỏ lẻ đã hết tiền ở L14, CEO, DIG?

Cá mập rất nhiều , quan trong cty có làm ăn tôt ko

khắp các diễn đàn ae l14 chết mất xác tiếng kêu ai oán mà ko thấy đáy. tội nghiệp fo ko biết sử lý thế nào oxy thì hết giờ chỉ còn mỗi dig le nói hy vọng vẫn đang ở xa hết tuần ko cầm máu là song

L14FI nay ra tin sắp IPO ko biết mai L14 có đảo chiều ko nhỉ?

1 Likes

600 tỉ là sao?hơn đó.nếu quí 1 sang năm.sang năm mới búc. :laughing:

1 Likes

Thầy A7 nhìn xa nên chọn thời điểm ipo LFI quý 4/22 - quý 1/23 là thời điểm tuyệt vời. Tôi sẽ tham gia đấu giá LFI. Nếu giá ipo là 40 thì L14 thu lãi 300 tỷ. Haha còn hơn thì cứ tính lên. Siêu cổ L14; DIG và CEO sẽ cho mọi người giàu sang trong dài hạn.

3 Likes

L14 đúng là ngựa xích thố, qua được đoạn này chai sạn rồi. Mất cảm giác rồi.

Nếu CEO DIG như tôi nói ở trên tạo đáy bò lên thì LFI/L14 sẽ thành công ở 2 điểm:

1. Khoản đầu tư có lãi trước thời điểm IPO, tạo số liệu đẹp.
  2. Khoản đầu tư dù có thời điểm (chính là lúc này) lỗ tạm thời khá sâu so với giá vốn nhưng LFI vẫn kiên định với quan điểm đầu tư, không cutloss, không tháo chạy (nhiều quỹ giai đoạn này bán ra cầm tiền, cơ cấu danh mục sang cp phòng thủ; nhiều cao thủ view downtrend rồi … bla bla bla …). Cho thấy đẳng cấp cao, trình độ đầu tư vượt trội so với những quỹ / tổ chức đầu tư khác.
    Hội tụ đủ 2 điểm trên lúc IPO chắc đóng CE cả tuần.

Mình vẫn chưa hiểu vụ thu 600 tỷ này, bác nói rõ hơn giúp được ko? Thanks bác

Tầm 150 mua vào là đẹp, chốt lời ngắn hạn 250 trong tháng 5

L14 tiên hành ipo công ty con lfi bác ạ . Bán ra khoảng 10 triêu cổ. Lfi mơi có bao cáo quý 1 lợi nhận 102 ty. Kinh khủng

Cty vốn có 100 tỷ mà quý nào ln cũng cao

1 Likes

À thế thì tốt quá, kì vọng và ráng vượt qua đoạn xóc này, thanks bác nhé.

1 Likes

Thôi bỏ đi.
Game lộ rồi, giờ này phí thời gian bàn L14 chi nữa

Bài đầu tư tài chính, quan trọng lãi dc mãi như các cty ck ko mới quan trọng. Họ chọn điểm rơi lợi nhuận để bán cho nhỏ lẻ. Sau đó về sau như nào cùng nhiều bài học r

LFI ~ BRK.A… :stuck_out_tongue_winking_eye:

Topic bàn về L14 thì mọi người tham gia đầu tư họ thảo luận. Không thích thì đi chỗ khác

L14 sở hưu lfi là sở hưu mỏ vàng . Cty gì mà quý nào cũng lợi nhuân trên 100 tỷ . 200 tỷ trong khi vốn huy chủ có 100 tỷ

tầm này cổ nào cũng sập mà bọn chym lợn vẫn cứ thích cắn xé cổ A7 nhỉ, e nghi toàn bọn đu giá cao bị kẹp hàng ko được ăn nên cắn càn :))

Đến giờ phút này em thực sự đã hoang cmn mang rồi các bác ạ.