**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Sợ thì bán thôi. Ngày mất 10% kinh quá. cầm tiền đợi vậy

Tai khoan của e có ty lên ký quỹ hiên tai 70% . Vây khi nào thì bị call magil vây các bác?

R=130% cháy

Nghĩa là sao bác

Bác vào mục quản lý ký quỹ nó có thể hiện trong đấy

1 Likes

Em tai sản 1,83 tỷ vay 370 triêu có bị call ko các bác ?

Ngôi mộ các huyền thoại là có thật

L14 quá khốc liệt, lên bao nhiêu xuống bấy nhiêu, của thiên trả địa

1 Likes

Khốc liệt

Bác nào giờ còn magrin thì ngồi nhìn chắc ong thủ nhỉ. Liệu L14 còn đủ tiền mua cổ phiếu thưởng của DIG ko nhỉ? Giờ ai còn tiền là chắc ăn rồi

Thực chất L14 bị bơm thổi quá mức. Nếu L14 x2 từ giá 70 thì sẽ ko bị ntn này

Ck tăng là do kỳ vọng, cổ L14 là cổ kỳ vọng. Xích thố chỉ do anh Hùng cỡi, F0 vào hăng máu ko chịu rừng lắc được thì ngã ngựa. Chứ chả lẽ đã là đệ của A7 lại quên lời thầy cũng chạy loăng quăng hay sao? Thấy lạ L14 đợt này bán cũng nhiều. Kẻ ra thì có kẻ vào. Lúc nào cũng có người đánh giá ngon.

ok về 7x sẽ lại thấy ngon

Chia 4 từ đỉnh 480k luôn rồi, ko còn sức để kì vọng. Chỉ là giờ ngáp ngáp mặc kệ thôi chứ ko còn cách nào khác.

1 Likes

Nay lại nhiều người bắt đáy. Không biết ăn uống được gì không

“Lòng tham và sự sợ hãi” đều có ở kẻ mua và bán. Nhiều người bán vì lòng tham (phán đoán bán đi rồi mua cover lại số này ko ít đâu), ngay cả người mua cũng tham, bắt đáy mua margin và sinh ra sự sợ haixi. Giá cổ nó sẽ cứ vận hành như vậy từ chính những người nắm giữ nó. Cách tốt nhất chỉ là dừng lại như Nga đóng băng thị trường khi chiến tranh nổ ra…

tt chung thế này càng bắt càng đứt tay thôi. Để dành lực khi tt chung rơi thêm nhịp nữa rồi hãy mua, giờ 140tr chỉ mua đc 1k L14, thay vì thế hãy đợi nó về 70k sẽ mua đc 2k L14. Khi tt uptrend thì nó lên tận cái giá mình ko tưởng, càng lên cao mình càng mơ cao hơn nữa, nhưng khi tt xuống thì có thể nó cũng rơi đến tận cái giá mà mình ko tưởng tượng nỗi đâu. Giờ L14 phụ thuộc vào danh mục tự doanh của LFI, nếu DIG và CEO có cửa sáng thì L14 mới sáng nỗi chứ gần hết tài sản của L14 đã dùng vào việc tự kd tài chính rồi.

L14 giá hiện tại quá thơm rồi

L14 bật lại chắc kinh lắm

1 Likes

Nay ko đủ time cho L14 bật thôi. Đợi kéo xong DIG thì hữu xạ tự nhiên hương. L14 ngồi trên rồng CEO và Phượng DIG.

2 Likes