**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Lỗ 80% rồi thì chạy làm cái j nữa k biết.1 xanh cỏ 2 đỏ ngực.bạn sợ thì cứ chạy ôm tiền về.

1 Likes

Đừng hô hào bất chấp nữa, im mồm cho giá nó tự chạy, những thằng hô nhiều là những thằng đang xón đái đấy

tuần sau L14 sẽ tăng mạnh mẽ đấy

trước khi đầu tư cũng nên tìm hiểu kĩ doanh nghiệp rồi vào. đừng chỉ nhìn 3 chữ số vì bạn ko thua mà này cũng thua mã khác mà thôi

A7 cho thế hệ đầu tư một tư duy dài hạn để có định hướng đúng trong chọn mua cổ phiếu nắm giữ. nếu mua nắm giữ 2-3 tôi cũng chưa thấy ai lỗ mà toàn xx tài khoản

1 Likes

giờ L14 đang về định giá hấp dẫn cho việc nắm giữ dài hạn, 2-3 năm nữa x5 x10 cũng ko phải là chuyện khó, có tiền thì nên mua hoặc trung bình giá nếu có hàng nắm giữ

1 Likes

L14 hiên quá rẻ

Tư duy đưa nhau xuống hố nhỉ?

2 năm nữa x5 lên 500 à

L14 chuyển bị khởi cokng nam minh phương , mà sao ae im thế nhỉ

1 Likes

Tin chính thức chưa bác ơi

Sắp có thông báo rồi

1 Likes

giá L14 giờ đi theo giá DIG và CEO rồi. LFI quý này dễ lỗ nên nhiều người xả xả xả. Cơ hội tốt cho những ai còn tiền đang đứng ngoài

tạo đáy 12x rồi, cơ hội lên thuyển cho ae năm ngoái ko kịp lên

L14 thì theo DIG và CEO. Hai em í thì theo tt chung, CEO bên sàn hnx có vẻ đở bị vạ lây do phái sinh hơn DIG. Ai còn tiền thì chờ tt ổn hãy vào tbg, giờ ko thể nhìn nội lực doanh nghiệp mà hãy nhìn tt chung, vol tt ko có thì đứng nhìn thôi mn à.

đông anh quên mất lời thề. :laughing: :facepunch:

1 Likes

L14 x5 , x10 . Xiêu cổ rất sóc

1 Likes

Mất nhiều quá. Mua bình quân dx ít

Tôi mua L14 giá 379 vẫn cười tươi ăn ảnh chả chớp mắt khi lên 480 và khi L14 xuống 120. Cứ ủ lỳ khi nào L14 xong Thanh Thuỷ thì ra( Nếu hết dự án), còn thêm dự án thì vẫn ôm tiếp. L14 là siêu CP. Haha

4 Likes

Bao giờ về bờ các bác nhỉ.

2 Likes