**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Lình xình 2 tháng nữa, BĐS chưa vào xóng đâu

2 Likes

Cứ nghi ngờ đi

Mua chung cư sổ hồng 50-70 năm, liệu giá đất có phi lên moon ko các Bác? :slightly_smiling_face:

L14 tích lũy 2,3 tháng nữa, cuối năm lại phi mút chỉ

Sóng bds nhịp này tôi nghĩ sẽ đến sớm hơn! Ae chờ xem sao!

Tàu bơm 5000 tỷ, thời của bds là đây, tài sản đang sale off trên sàn, ae ko nhặt sau này nghèo khổ lại nói giá như

tích sản thêm thôi bác, rơi từ đỉnh 480 thì thời gian về đỉnh cũ thì chắc còn lâu, phải x4 lần đấy

Tạo đáy rồi giờ cứ phi thôi

cái gì cũng cần thời gian, dễ mà nó lên cho bác ăn liền :grin:

1 Likes

Mình còn tiền nhưng ko vội vào mua tbg luôn bác ơi. Hổm về 125 nhưng chỉ đứng nhìn. Chờ tt ổn định vào tbg thêm mới có cơ hội về bờ chứ để im vậy thì xác định rất lâu.

tuỳ ae tính thôi, xác định đầu tư lâu dài thì lình xình là cơ hội tích sản ạ, chứ mua đoạn trên theo em là tâm lý fomo là chính

Giờ ae tbg dần được rồi còn về đỉnh cũ thì phải lâu nữa

Hàng tháng có tiền của thể mua thêm vào

Nó mở cửa thì tiền Trung Quốc bơm ngập đầu dân Việt. Nhà mình không bơm theo dễ đi viện cả nút!

Đúng bác ạ, lúc mình mua là mình đang fomo ấy, qua 1 trận sụt lỡ kinh hoàng cũng phải tự rút ra bài học cho riêng mình nữa. Cp dù tốt dù xấu vẫn ko chống lại đc tt.

1 Likes

Ae nền nã thế này là gần đáy lắm rồi đấy

Đoán định làm gì bác, trường hợp nào mình cũng đánh được, cứ giá rẻ hơn so giá trị là ok. Xem xét ptkt ngon thì nhảy vô.

Em cũng ko đoán giờ vào thêm hàng tháng được rồi

Em cũng fomo giá 320 nhưng nó rớt kinh quá, sau này ae có vào lệnh thì cẩn thận hơn, hậu quả fomo là chìa đôi chia ba tk ngay

1 Likes

Ok bác giờ còn chưa cắt thì tuỳ chiến lược. Ôm dài luyện tập sự bình thản, hoặc lướt lát kéo giá thấp xuống, tuỳ.

Tôi múc DIG 9x 100, tbg mãi vẫn ôm chưa rớt cổ nào, kệ vậy.