**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Doanh nghiêp đang hoạt đông tốt cứ nắm giữ lâu dài ăn cổ tức ,

Cổ tốt nhưng phải vào đúng thời điểm, ae sau này cố rút kinh nghiệm cho bản thân, tốt nhất chỉ tin vào mình thôi.

Trên thị trường này ai cũng có mục đích riêng, ae bình tâm suy xét, phân tích khách quan

Tôi cầm dài, vài năm ăn cổ tức gá vốn về 10-15k đủ sống đến cuối đời. Kk

Mỗi khi enter vào lệnh phải tự chịu trách nhiệm với hành động của mình, đừng chửi ai hay chửi cp là được. Chứ mãi đi chửi nọ chửi kia mà ko chửi mình thì cứ sai hoài, mình có cắt 2/3 L14 ở giá 248k, cắt rất đau nhưng phải cắt, chờ tt ổn định, chờ tâm lý bản thân vững vàng hơn và học thêm kiến thức để đi tiếp.

Nếu kết hợp được cả phân tích kỹ thuật, có thể tối ưu lợi nhuân. Giai đoạn vừa rồi quá fomo là điều có thể nhìn ra. Nhưng phải công nhận tư duy của bác đúng. Cầm dài, hàng tháng mua thêm vùng đáy thì có thể lấy lại vốn và có lãi trong thời gian đủ lâu. Cần nâng cấp trình độ hơn bác à, vì tiền mất ai mà không xót, chỉ là cố tìn lí do xoa dịu thôi.

Nhờ có lỗ mình mới có góc nhìn khác về thị trường, cuộc sống. Quan trọng là vẫn đứng lên đi tiếp

1 Likes

Quản trị rủi ro nhìn 1 cách khách quan thì nó không sai đâu, lấy trứng chọi đá ae nghĩ mình đủ sức không

Ngắn hạn là thế, ai biết 10 năm nữa ra sao? Kkk

Hay là chỉ làm nền cho cổ phiếu. Giá nào cũng không bán cổ sẽ có nền rất chắc

Ok, L14 ủ đất, đợt tới bán hàng thu tiền trả cổ tức ko cũng đủ giàu r. Khựa khựa!

Ở mỹ cổ phiếu của bufef . 504 000 usd một cổ . L14 giờ vẫn rẻ như cho

1 Likes

Ôm lì ắt giàu kkk

2 năm nữa thôi . Bon lừa đảo trên ttck bị chính phủ dẹp hết thì dòng tiền lớn sẽ đổ vào dn có lanh đạo giỏi nư l14b, ceo , dig , vhm … l14 lúc đó vài triêu 1 cổ là bình thường

E cắt bớt để tâm lí thoải mái á bác, kiểu lên cũng dc, xuống cũng vui. Chứ để im dài hạn 10 năm thì đánh đấm còn j vui nữa ha ha

Giữ tời giờ thì cũng chỉ động viên ae vững tin thôi, vùng này l14 có thể tăng ngày hoặc chỉnh thêm 1 thời gian nữa cơ hội cho ae tích lũy thêm

Lên đây chém gió là vui nè kkk

Hiên tại đang là thiên thời cho bds , cổ bất động sản điều chỉnh chỉ là giảm ngắn hạn

Bóng dáng của 1 nhà đầu tư vĩ đại. Tự chịu trách nhiệm với quyết định 1 lời khen cho bác.

1 Likes

Chém gió trên f vui phết bác ạ, chỉ ngán choảng nhau làm loãng pic như bên pic DIG của bác Ngọc quá, lâu lâu vào tìm thông tin dn các bác chia sẽ để đọc mà lội lên lội xuống thấy toàn choảng nhau.