L18 - Bắc Cầu Hàn - Hoảng Loạn Mất Phương Hướng , Hay Cơ Hội Đầu Tư dài Hạn

, , , ,

Bao giờ chim lợn ngút trời , sự nghi ngờ , chán nản tột độ thì đó là đáy !
Mình đầu tư vì phát triển doanh nghiệp vào dự án mắt thấy tay sờ , cát trắng bờ đê đã san lấp xong , anh em công nhân đang hoàn thiện ngày đêm, quý này được cấp sổ đỏ , chết bỏ 1 cổ ko rớt …
“khi tôi chết hãy chôn tôi ở chân cầu hàn

2 Likes

1 like cho cổ đông :+1:

1 Likes

Hô hào không ăn thua gì đâu anh em. Cứ để kệ đấy, bán hết kiệt thanh khoản thì hồi. Muốn tăng ổn định thì xin cụ A7 đừng nhắc đến em nó nữa, hơn 3 tháng nay thị trường cứ coi L18 là hàng của A7 nên đồng pha với Dig Ceo. Cụ A7 giỏi nhưng đoạn này đang bị đánh hội đồng, hàng dính đến cụ muốn lên lại được phải chờ ít lâu.

Thật ra cụ 7 có ý tốt muốn khen L18 giúp bạn, nhưng đoạn này tốt nhất cứ im im để em nó lặng lẽ hồi.

1 Likes

a7 là ai ? a7 ổng thấy tốt ổng ấy khen thì cám ơn
ổng ko có hàng , và ông ấy thấy tốt ổng khen
ngang trái thế nhỷ , l18 đi lên bằng dự án BCH đâu phải chỉ bằng lời nói đâu
thực lực công ty tốt mình tin phải về giá trị thực mà thôi

2 Likes

Bắc cầu hàn bjo bán dc à bác

giá này cấm bán. :laughing:

quí 2 sổ đỏ,có sổ là được bán.đúng không?

Xem xét đã chưa nói trước được điều gì.

lậy thánh.kkk.anh có miếng đất có sổ.thằng nào cấm bán?tù mọt gông. :laughing:

không nắm anh nói.sau khi ngiệm thu hạ tầng,đóng thuế đất xong.tỉnh chấp thuận.ok,bán được.đọc kĩ ngị định,luật đất,luật nhà ở.

trước đó da được 1/500 ốm đó.

Con này tầm bn hec thương phẩm nhỉ

hỏi anh Bình đi.có dồi đó.

1 Likes

dạ 33HA thương phẩm ạ , còn lại là 2/3 là công trình , có hồ có sông có công viên có trường học bệnh viện

1 Likes

quý này được cấp sổ đỏ và bán dần trong năm nay do đất xanh đấu giá ạ , các bác cứ tìm hiểu đến thực địa mà xem , dự án thì làm xong xuôi hết cả , đất thì tăng khiếp vía , giá khởi điểm đấu giá là 30tr , khi đấu giá x2 x3 là quá bình thường , rồi đến lúc lợi nhuận thu cả hàng chục nghìn tỷ mà vốn hóa có 1 ngàn thì tranh nhau chả mua nổi đâu ạ , em khuyên các bác nên đầu tư dài hạn vào con này nên đến thực địa xem sét cẩn thận , kim cương mà bán như rác thế , đau lòng quá

1 Likes