L18 kim cương đang được bán với giá sắt vụn!

L18 với giá đất hiện tại lợi nhuận các dự án bằng 7-8 lần vốn hóa,chưa tính giá đất còn tăng khỏe,công ty mở rộng thêm dự án!

1 Likes

năm sau dự án BCH mới xong mà. lúc đó anh em mới mua nhé. chờ đi bác

Đang san lấp giai đoạn 2 gần xong rui,chuẩn bị mở bán,giá theo chạy dần về đích

1 Likes

tui nghe câu gần xong lâu lắm rồi. nói chung năm nay chưa mở bán dc. cái ông CEO cũng nghe nói mở bán mà chả thấy đâu. toàn nghe nói ko

Mua tin giả bán tin thật ông ah

Em cũng thích còn này bác ạ. Nhưng em chợt nhận ra rằng nó đã tăng quá nhiều từ 2020-2021 rồi. Bác cứ tính về đó rồi mới tính tiếp nhé. 2 năm covid chẳng ai làm ăn được đi, toàn bong bóng. E cũng đang kẹt. Nhg nhịp hồi ngắn hạn này là em bán. Chờ thời cơ tốt hơn

2020-2021 nó lên vì 1 phần giá đất lên,2 giải phòng mặt bằng GĐ1,lên nóng theo nhóm rui chỉnh sâu,quan trọng lợi nhuận các dự án lớn hơn nhiều vốn hóa cả công ty,giá cp tương lai sẽ chạy dần về lợi nhuận thật của các dự án

Quan điểm em là L18 cũng như rất nhiều những con khác sẽ về mệnh giá 2020-2021. VNI về 800 thậm chí 750, nhưng ko biết là lúc nào.

tùy nhận định và khẩu vị mỗi người,mình thì định lượng hành trình của con cp nào là mua,đồng hành đường dài

Đúng rồi. Con này sẽ rất ngon nhg em sẽ vào giá thấp hơn nữa. Năm nay BĐS cũng chịu áp lực lớn nhất. Khó nói chung bác ạ. Hoạt động kinh tế ở lĩnh vực gì cũng khó khăn thật

Tình hình chung xấu mới có giá này mà mua,thuận lợi nó đã lên >160k rui

Ngon thật, còn ai mua hay bán tùy mỗi người. Mua!

Có tiền nhàn dỗi mua dần,sau này công ty bán dự án ra,công ty lãi to,cổ đông giàu

1 Likes

mấy cổ sơ khai hoan tàn chưa ai dám mua…họ chờ thanh khoản thì phải trả cái giá khác. Thị trường này múc L18 ăn 1 sóng nhỏ của nó là sướng cả người x2x3. Vốn hóa giờ chưa đến 1k hahaha

Tương lai giá đất x2 thì L18 rực sáng

tiềm năng dự án với cái vốn hóa hiện này là biết bao lần rồi. x2 lên thì vỡ alo… Giá này nào có ngờ, thị trường này phi lí vậy đó.

vậy mai làm 100 cổ theo các bác

Giá lên xuống ngắn hạn do cảm xúc nhà đầu tư,dài hạn lên theo trục lợi nhuận của doanh nghiệp

Mình thì đầu tư rui,xác định dài hạn đến khi có thành quả của dự án kỳ vọng

bác tự dùng tiền nha, tui chỉ gửi thông điệp.