L18 – Tuổi 18, em đi thi Hoa hậu

lậy ông ko biết phán bừa ít thôi có HTN bị dính chứ L18 dính đâu
có quyết định , lên cả thời sự hải dương bán hàng , ông giờ lại chống lại cả chính quyền rồi
được cấp văn bản đủ điều kiện chuyển nhượng rồi , cụ ơi

Chỉ thông tin đến ae vậy thôi, mua bán quyết định của mỗi người. Nếu bạn cầm dài 1-2 năm và có thể chịu được lỗ tạm thời thì mua bây giờ.

tuyên truyền sai sự thật là đi tù đấy ông bạn

1 Likes

2x còn không ngại ngại j 3x 4x, 6x vẫn mua mà

1 Likes

Cổ ngon là lúc tù mù, lúc mở bán thì giá tăng vài lần rồi

2 Likes

đây là ông nguyễn minh đức , trưởng phòng kinh doanh BĐS , trưởng ban chiển khai bán hàng dự án BCH
mọi lời nói của ông đều là đại diện cho L18 , nói đúng nói đủ hiện trạng và chịu trách nhiệm trước pháp luật

1 Likes

Cảm ơn bác, cũng là một thông tin để tham khảo. Chúc bác và ae sinh hoạt vui vẻ trong pic. Hẹn bác Q4 em quay lại cùng bàn luận với pic.

1 Likes

Hàng ngon cứ rẻ và ngon là múc thôi, đợi nó mở bán thì lúc đó cong đít đua nhé, giờ vẫn còn mơ sẽ có giá đẹp hơn giá này để mua nữa sao bác? Con này hàng bị nhốt hết rồi, ai ôm cũng đã qua giai đoạn cùng cực khổ sở nhất rồi, thế nên hết hàng giá rẻ.

1 Likes

anh oi cho em hỏi giá vốn gpmb cúa l18 ạ hihi

1140 tỷ , đối trừ BT cầu hàn là 272 tỷ
dự án có mức đầu tư thấp như bùn vì thuộc vào chính sách cũ , tổng diện tích 93.8 HA
trong đó có 33.6 ha đất nền thương phẩm
giá địa phương xung quanh giao động trung bình 25tr đến 35tr /m2

1 Likes

dự tính doanh thu bao nhieu bạn ơi

Bố nào đầu tư tự đi tìm hiểu thì mới cầm đc lâu, cứ đi hỏi lái nó đạp cho cái, hoặc gặp thị trường yếu lại đái mịa ra quần, cái gì cũng hỏi thì tìm cổ khác

đừng hỏi chính sác doanh thu mà hãy nhìn vốn hóa hiện tại ý
sẽ thấy nó vô lý ntn

L18 khéo hôm nay kéo CE, hàng đặc như bánh đúc sữa ông thọ, chả ai muốn bán :slight_smile:

1 Likes

:man_surfing:

l18 có thông tin gì mới k các bác ? khi nào mở bán vậy , trầm quá

hình như chưa có gì tiến triển

e lựm được giá sàn 11.x đến này cũng đã lãi 60% mà chưa biết xử lý như thế nào. Ko biết bác chủ post có thông tin gì mới nhất về e nó ko nhỉ

1 Likes

Thông tin dừng chia cổ tức đâu th lol, cmm giờ mới mua à?

Đây nè ông nội :))) mua từ tuần trước rồi, lựm nhẹ 5 cây CE mà chưa biết hướng giải quyết sắp tới như thế nào

1 Likes