Lại dự đúng chính sách vĩ mô. Không nhớ nổi đã đúng bao nhiêu lần liên tiếp. 4 lần hạ LS sóng CK to hơn 2020 2021?

Thì ông cứ để thời gian trả lời thôi

3 Likes

Anh em cổ đất sắp thắng to

4 Likes

Giàu to rồi LGL TDG ăn cám

Ôm đúng cổ còn to gấp 10 lần

3 Likes

Kỳ lân của Huệ sẽ hưởng trọn ĐTC+ đấu giá đất thủ thiêm+ giảm ls bơm tiền+ dự án pháp lý sạch. Ai cố ko hiểu thì thôi

3 Likes

like này buff được mà bạn. nhiều người chả thấy nói năng câu nào, nick mới xuất hiện đã chục k like, cao thủ, gạo cội đó thôi

Ở cái F này nói riêng và trong xã hội nói chung, người ta chỉ cần nghe cách nói chuyện là biết con người đó ntn thôi bạn ạ (ở đây mình k đánh giá bạn hoặc bạn Khải, vì mình chưa có đọc nhiều bài viết của các bạn, ở đây mình chỉ phản biện ý “số likes nói lên tất cả” thôi bạn nhé)

1 Likes

Giao dịch bùng nổ thứ cổ chứng hưởng lợi nhiều nhất và chạy trước nhất

2 Likes

Hàng Khải nay và sau này cứ lịm dần lịm dần. Buồn cho Khải và F0 non nớt

1 Likes

Tây ít ngày nay cũng lên tàu rồi. Cũng húp hì hục hì hục

1 Likes

Anh gia dạo này phán chuẩn anh cmt là cuối tuần apec tăng y như rằng. Anh gia gia chất quá

2 Likes

Hiệu lực từ 19/6

1 Likes

Trùng hợp với đtc ghê. Kỳ lân ăn kép à

3 Likes

Theo dõi từ giữa 2022 đến nay, nhiều BBs trôi xa nhưng đã cố bơi về gần bở…giờ vẫn chưa thể lên bờ. Việc nhỏ lẻ nhàn rỗi quay lại TTCK vì lãi suất thấp được coi là ““bắc cầu”” cho BBs lên bờ ae nhé!

1 Likes

Thiên thời mũ ba là có thật

3 Likes

ko xúc bđs bđs khu cn là có lỗi với bản thân

1 Likes

Thế phải tăng 1 mạch xong r chốt à!

1 Likes

Chấp gì bác Cst chê psh giá 5 xong nó phi lên 15. Bác này cứ nói gì cứ làm ngược lại là thành công

1 Likes

Đặt bát ra hứng là có người chan cơm chan canh vào thôi :)) Chạy đi đâu cho xa kaka

2 Likes

Mâm cỗ bơm tiền này ra qua to. Ko nhìn ra thì đời còn khổ nhiều

2 Likes

Khi Bìm Bịp bay rợp trời thì ae biết rồi!?