Lại dự đúng chính sách vĩ mô. Không nhớ nổi đã đúng bao nhiêu lần liên tiếp. 4 lần hạ LS sóng CK to hơn 2020 2021?

Giảm là ngon càng xấu càng tốt càng bơm tiền

3 Likes

Đu đi rồi sẽ biết tk nó ntn nhé. Bản chất Khải chỉ hô hào hàng đầu cơ, penny nên ăn đc thì đút túi ngay, ở lại chỉ là thằng rửa bát cho bọn hô hào nhé

Đợt này tiền vào ùn ùn

1 Likes

Kẻ thức thời là trang tuấn kiệt??? Nếu có hàng bđs trong tay lúc này, cứ 20% là tớ vút, chờ một vài tháng làm vòng mới cũng…chờ!!!

1 Likes

9 xác! Lúc bọn Bìm Bịp bay rợp trời là lúc ae mới nên té càng sớm càng tốt!!!
Nay chắc ko ít ae mới fomo lúc giuã trưa đâu nhỉ!? đầu chiều chắc còn đu bám nhiều hơn?

1 Likes

Những F0 Fn chỉ nghe vào 3 chữ cái và nhìn bảng điện, nghe ai đó nói múc húc xúc thì ko sớm thì muộn cũng ăn đủ cái Bô lên đầu. Khải khoe thành tích từ đầu năm nay lãi 70% tưởng ghê gớm lắm :rofl::rofl::rofl:. Nhiều ng x2 x3 từ lâu có thèm khoe câu nào đâu.

Khải mở lớp thu 8tr/người là thật sao?

Cũng ko sao cả. Ai cần kiến thức thì học. Học xong có kiếm đc tiền ko thì là chuyện khác. Kiếm tiền bền vững trên TTCK nó đâu có đơn giản như ta nghĩ đâu. Khải nên có tâm đừng vì tiền mà đánh mất đạo đức, lương tâm

1 Likes

Thời thế giới mõm 4.0 phát triển, kiếm tiền nhiều khi cực dễ đấy bro!?
Tuy nhiên, tôi là phận nhỏ lẻ trên TTCK, luôn tâm niệm ““quy tắc bỏ về giữa chừng trong canh bạc là rất quan trọng””, thắng cũng về, thua cũng về, hôm khác quay lại mới mong giữ được thành quả ít nhiều

3 Likes

đang lãi thành lõm :face_with_head_bandage:
kkk

Thứ 2 bù cho có gì đâu

1 Likes

kkk, qua tuần thầy gọi 500 anh em vào kéo phát cho em nó xi e.
:money_mouth_face:

2 Likes

1 Likes

Chắc được trả tự do bởi tin này
https://vietstock.vn/2023/06/khoi-to-3-bi-can-lien-quan-den-sai-pham-tai-khu-dan-cu-tan-thinh-cua-ldg-4222-1079626.htm

1 Likes

Hiểu zồi hiểu zồi! :joy:

1 Likes

Ghế ít đít nhiều nên phiên nay lấy cơ ETF cơ cấu đạp xuống để cho người khác lên tàu
IMG_0170

2 Likes

Gần ATC bị nó táng tuột chục điểm là hiện tượng gì vậy các cụ, éo hiểu gì

1 Likes

Tammy ngồi ghế VIP rồi, k đá xuống dc đâu :rofl:

2 Likes

Kinh tế nát bét như này mà cung tiền ko ra được thì ăn c** cả quốc gia… sắp tới CPI giảm là còn giảm nữa… thanh khoản bank còn dồi dào nhưng chả biết làm gì để ra được nền kinh tế… sắp tới buộc phải đẩy đtc và mở lại BĐS thì có hy vọng thực hiện đúng mục tiêu GDP.

2 Likes