Làm gì khi index cứ lình xình kỳ vọng vượt 1400 .....vào đây Tặc nói cho, tư tưởng thông mới ăn bằng lần được!

Ngóng index vượt 1400 làm cái gì… trong khi đầy cổ phiếu phân hóa đang tăng bằng lần…

giải pháp bây giờ index không lên cao nổi là do tiền đọng trong dòng Bank thôi, mà bank chứng thì hết động lực tăng do tăng quá nhiều…vậy sao kéo index lên nổi…

như vậy tốt nhất là để index về lại 1350 rồi đi ngang, khi nào chính phủ bơm tiền thì tính tiếp.

Giờ đợi index chỉnh vào mấy dòng như khu công nghiệp, Tôn thép, mủ cao su, dầu khí là lồi mồm. Index chỉnh nhưng mà cổ phiếu phân hóa rõ nét

vậy mới sướng, đừng ngóng vượt 1400 nữa, vượt xong quan trọng để làm gì. Rồi cũng phải chọn cổ ngon mà chơi thôi. Vậy tại sao không canh chỉ số nữa mà bắt tay vào múc danh mục ngon., tăng trưởng cao mà xơi…

vài ý kiến nhỏ …

Taczan…/

//.

image

31 Likes

Tôn thép-Khí chuẩn bài cụ Tặc ah. Khí nay lình xình gớm nhỉ.

hóng hóng hóng

1 Likes

Bác phân tích chuẩn và hay quá :blush:

1 Likes

Hóng để rút quân à bác cá ?

1 Likes

:smile:
có hàng thơm là cướp đó em

1 Likes

Chọn cổ mà yêu, Index đâu cần tăng chỉ cẩn cổ tăng, tài khoản cứ tằng tằng tăng.

1 Likes

ava mới của em đẹp quá…rất hợp với em

Cũng bt mà bác, bác cứ quá lời :grin:

1 Likes

người con gái trong mộng của em đấy à

Không bác ơi, chỉ là thấy nó hợp với hoàn cảnh thì nên để thôi bác ạ :laughing:

1 Likes

Agg được kg top.sao kg thấy topic nào của agg hết

Chuẩn không sai 1 đường chỉ :grinning_face_with_smiling_eyes:

Danh mục của cụ bất khả chiến bại rồi còn gì nữa

Topic dành cho các cổ đông Khí Đốt, Khu công nghiệp và Tôn Thép - Sóng ngành xuyên suốt quý IV/2021 -> quý I/2022 .

Có 1 bank, 1 tôn thép, 2 BĐS trg danh mục, may vẫn đang xanh chứ ko đỏ tk.

Cụ Tặc chuẩn đới.
Không cần chỉnh gì

cụ tặc phán chuẩn ạ, nhưng thêm mã thì còn chuẩn nữa :stuck_out_tongue_winking_eye:

có ngay SCL…
em này tên hơi xấu nhưng tâm hồn rất đẹp

Dậy sóng thôi