Lạm phát giá bds tăng hay giảm ? Đọc ngay để biết kẻo bán nhà nhảy lầu

Nghe bài ở kênh Long Phan ám chỉ hô hào , nào là CPI 1.4% bla bla… mà đất ở ngoài sốt chổng vó lên

Nói chung là phải ôm đất

Lạm phát ở VN mà năm nào cũng chỉ 3% 4% như được công bố thì gửi tiết kiệm ngân hàng cũng giàu, và ae thấy đấy, chả thằng nào gửi ngân hàng mà giàu cả. Mức lạm phát thực tế ở VN phải cao hơn rất nhiều, và nhà nước sẽ ko bao giờ công bố vì công bố thì loạn xã hội, chỉ có kẻ khôn ngoan mới biết chọn chỗ đứng

6 Likes

Múc DIG CEO; mai tím hết nhé

Chiên da chiên ngô toàn phân tích theo chiều hướng lạm phát tăng nhà nước thắt tín dụng suy ra bds giảm mà không suy đa chiều, hiện tại kinh tế trì trệ đình đốn cty phá sản đầy ra nhà nước cần bơm ô xi liên tục để cứu dn qua các gói hỗ trợ, vậy nếu không có BDS hút tiền lại thì xin hỏi mớ rau giờ đã tăng 100 lần chưa. Nếu năm 2022 thị trường bds đóng băng hoặc giảm thì kinh tế Việt Nam không còn cửa gì để cứu vãn

Cần lắm A7 phán giúp em con VCG , ổn ko anh .

Cảm ơn thầy A7 nhiều nhiều

nắm DIG CEO hết chu kỳ bơm tiền

1 Likes

Hàng sóng bé tí ti, ăn ko bõ bớt bơm thổi bạn eii

1 Likes

Trong tình hình hiện tại chỉ có Đất đai nhà cửa mới hấp thụ nỗi lạm phát, nếu ko bó rau muống lên 100k mất. Trên sàn ck chỉ có cổ Đất đủ sức dẫn dắt Vni đi lên

Em ấy dựa vào thiên thời BĐS mà thành đại gia tỷ phú, việc quái gì phải dựa vào thiếu gia PT

1 Likes

Đợt tới cổ bđs sẽ lớn dần vốn hoá lên và dẫn sóng. Anh chị em ko phải sợ ngân hàng sập thì kéo vni xuống nữa. Kk

1 Likes

đúng là đợi các em bất động sản lớn thôi. Bây giờ tạo lập nó vẫn phải ôm bank mặc dù biết ôm bank chỉ kiếm tiền lẻ, vì ôm bank mới khiển được VN30. chứ nó mà bỏ VN30 thì nhỏ lẻ làm chủ cuộc chơi rồi.

1 Likes

Em cảm ơn A7 đã khai sáng cho anh em , chúc thầy A7 nhiều sức khỏe

Mấy thằng đệ em cũng cầm cố ngân hàng vay múc đất hết lên tàu xí chỗ chờ chạy tiếp rồi anh 7 ạ, anh em đã lên tàu hết rồi sẵn sàng đổi đời

Bđs thì ko sản xuất ra được nên sẽ còn tăng phi mã giai đoạn này. Còn cổ phiếu bđs thì in ấn bao nhiêu chẳng có. Dig về 6x, Ceo 5x rồi có tăng thì mới tăng đc

Hiểu được bds tăng phi mã giai đoạn này là ổn rồi đấy

Phân hoá thành vàng rồi thì xúc húp đi thôi. Ăn cho lồi mồm toác mỏ đi.kkk

Xin thày A7 đánh giá con NHA

3 Likes