Lạm phát giá bds tăng hay giảm ? Đọc ngay để biết kẻo bán nhà nhảy lầu

Nghe các chiên gia thì chỉ ăn ***.
Hãy nghe lịch sử nghe thị trường, nghe xu hướng phản ứng của xã hội.
Chiên za toàn bọn ngu học, thất bại, đói…

Đọc khẩn bài sau.

169 Likes

em xin tem

Quỹ gom xong CEO, DIG tích nền mạnh, L14 đền thánh hiếm có, thế giới đã có khởi sắc, anh em còn chờ gì nữa?

6 Likes

Thầy cho em hỏi , với tình hình hiện nay thì vĩ mô và thiên thời có thay đổi nhiều ko thầy. Em cảm ơn thầy.

A nhận định lúc nào đến sóng của BĐS ạ

Quá dã man, tiền mất giá 1 cách khủng khiếp. Ôm tài sản chính là những thứ tăng giá gấp nhiều lầm tốc độ lạm phát là bảo vệ đc tài sản

3 Likes

Cứ cổ BĐS mà múc

2 Likes

A Tập giữ hết sức rồi bét tè lè nhè thôi.

nhà quảng trung quốc tăng 20%/năm 1986-2016 như báo.so việt nam ít đó.

2 Likes

Cụ tỉ phú quốc 2001 đến giờ tăng 2000 lần,22 năm.thượng hải gọi bằng cụ.

1 Likes

3 Likes

Giải thích việc này là mật độ dân VN cao hơn,nữ VN đẻ giỏi hơn.người VN giữ đất giỏi hơn 3 tàu.

2 Likes

Cháu cũng muốn lớn lên thành chuyên gia để kiếm tiền cho gia đình! Mà sao làm chuyên gia lại nhận định trái với sự thật thế ạ? Họ bị điều khiển để nói thế hay sao, đến nỗi cháu 20t gom nhặt kiến thức cũng biết được đâu là đúng?

2 Likes

Long phan mới ra bài bảo BDS chết trước anh ạ

Đất ăn Tất nhé!

4 Likes

Chỉ hóng DIG chia cổ tức với PHT thêm thôi chứ mình vẫn ôm chặt cổ DIG đang có.

2 Likes

Giá BĐS thì lúc nào mà chẳng tăng 20 năm tăng cả 20 năm, có giảm thì chỉ giảm nhẹ do yếu tố vĩ mô rồi lại lập mặt bằng giá mới. Rồi sẽ đến lúc A7 không cần hô, mọi người tự biết mà xúc

3 Likes

Chuyên gia thích giữ khách hàng và hướng khách hàng của mình đầu tư theo hướng của ảnh là các cp có kì vọng ngắn hạng hoặc trung hạng để ăn phí giao dịch và cho khách hàng chốt lời lấy cảm giác . Đa dạng ngành thỏa sức chém gió với nhiều khi ko đủ tầm nhìn như Thầy A7 nên ko ngộ ra được , mà cành cay cú thì thường càng ngu ra :joy:

3 Likes

Họ đưa ra mốc lạm phát đạt đỉnh điểm (gọi là siêu lạm phát), khi đó nhà nước mới nâng lãi suất để hút tiền về, và BĐS mới vỡ. Mà quá trình lạm phát đạt đỉnh còn chán, phải mấy năm. Khi nào tới 2 con số, và kéo dài thì mới xét tiếp, mới chớm tăng mà hô nổ, thì chuyên gia bịp.

1 Likes

Chào anh, 2 ngày nghỉ thư giãn, cập nhập thông tin, cân đối tài chính… tuần đến bds sẽ bùng nổ, không thể nào khác! Tranh thủ gom đầu phiên! Chúc anh A7 sức khỏe- thắng lớn trong trận đánh sắp tới!:grinning::grinning::grinning:

1 Likes