Lạm phát giá bds tăng hay giảm ? Đọc ngay để biết kẻo bán nhà nhảy lầu

Thôi xin bố bố làm gì thì bố làm đi , bố nói lắm quá… sọc kẹc gì mà éo thấy xuống làm tao đagn cbi tiền để hốt mà éo dược đây , mày làm nhanh cho tao cái

Làm gì nó cũng phải có kế hoạch rõ ràng. Hiền đệ cứ bình tĩnh, sẽ có giá đẹp cho hiền đệ lên tàu

Muốn có giá ngon để nhảy vào thì nói mẹ đi

Bày đặt sọc vs chả kèo cọt

Nhảm …!

Sáng có giá đỏ ko chịu lên tàu đi còn đi chim lợn. Hết giá đỏ qua giá xanh vẫn chưa chịu mua thì hôm sau đu giá tím nhé kkk

Anh sẽ khóa mõm lũ CL bọn chú đến lúc nào câm mồm con cờ hó thì thôi , sản sinh con chim nào anh Bắn Rụng con đó

1 Likes

Bọn sọc nhảy lầu ráo; chấp thêm cả họ nhà mày

Các hiền đệ cứ mù quáng rồi chỉ trong tháng 3 này sẽ phải quỳ rạp dưới chân Ta cầu xin đc Ta tha thứ

1 Likes

Sợ chưa kịp quỳ bạn lại đi nhẩy lầu, tớ lo lắm

1 Likes

Dầu khí, phân bón đến rồi dễ dàng đi, chỉ có đất là ở lại. CEO DIG ngày mai anh lại xanh miên man, tim tím biếc

Thôi Thôi Thằng Mõm

2 Likes

Dược thì ăn cái gì bạn ơi, nhu cầu tăng mà có đáp ứng được đâu. Thành ra chỉ biết đứng nhìn thôi. Sóng thì cũng chỉ lăn tăn rồi tắt lịm như dầu, gas, phân cả thôi, ko tỉnh là lại ăn bô.haha

1 Likes

gía dầu tiếp tục neo cao trên 110 usd/thùng, thì ảnh hưởng tới làm phát sâu rộng, mức lạm phát ở vn có thể vượt 6% năm, xa mức mục tiêu 4%. Chỉ có cách hạn chế cung tiền m2 dưới 10%, tăng lãi suất huy động dân cư. Như vậy cổ bds đi xuống lòng đất đầu tiên do tính chất đầu cơ đất ở vn.

Lý thuyết của mày chắc chắn mà là thằng đi ăn xin đầu tiên kkk

Cứ gào thét nữa đi.mày cứ gào và bds vẫn tăng hàng ngày.khi nào mày dừng gào thì bọn tao ăn chục lần.lúc đấy thì bọn tao sẽ công nhận mày nói đúng

1 Likes

Các bác đón em với nhé! Em đi tàu CEO, đang đợi tàu đón ở ga 5X.

Cổ bđs chuẩn bị vào nhịp mới, AE nào cần nguồn mà giá bị chặn thì tham khảo.
Cho vay ma.rgin DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 11%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163

CEO, DIG hnay thị trường đỏ, mà không short giùm tôi cái. Chờ DIG 6X, CEO 5X mốc tk mất. T vẫn đang tin và chờ đợi PRO A-MAN. :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

DIG,CEO nay nhà đầu tư nn gom hàng kìa

Húc xúc cướp