Làm thế nào để tránh tâm lý và hành vi "ôm bom" theo lái

Ha ha anh cười mày 1 cái nữa , thường anh vào pic nào cmt anh out thì cái nó vẫn hiện ở pic đó, với lại mày mong muốn có A7 vào tương tác quá cơ :rofl:làm người bình thường ko ai họ như mày đâu

1 Likes

Vậy 18-20k tỉ trong những phiên qua là dòng tiền nào vậy bác? Check trên Vietstock thấy bđs và chứng hút tiền, liệu 2 dòng này có phải dẫn sóng?
Ceo; Dig; L14; Dxg; Scr; Nvl; Vhm; Ssi; Vnd; Hcm; Vci… tôi thấy đều có lực cung khá tốt và lực cầu giảm dần ở các điểm cản. Tôi muốn hỏi là bác phán đoán “dòng tiền” này là thật hay ảo?

Nói cho nhanh đỡ dài dòng chú mày đang đầu tư mã nào , và đặt time. Chứ caiwx cùn mãi vơia thiên hạ nghe nó chối tủy

À, đây là trường hợp vào xem mà không thấy comment đâu. Mấy khi mới được A7 ra ân cho cái comment. Bạn nhắn A7 giúp. Cám ơn trước. Các comment sau của bạn, cũng cám ơn trước. Tôi có thấy nhiều comment của bạn. Nhưng vì cái độ côn đồ của bạn nó chưa tăng nên tôi không mấy chú ý.

Thứ nữa anh cũng tò mò vào face của mày rồi, nhìn chung thì mày thuộc thể loại lảm nhảm 1 mình ko có tương tác như kiểu người zời vậy. Kiểu của mày cái ko đến thấp ko Thông, xếp thì ko đến lượt mà nhân viên thì ko đáng , hơn 40 tuổi mà giờ vẫn còn lang thang đi tuyển dụng là anh thấy ku ko đáng thuê để làm việc

À chắc là chủ yếu tôi dạy con. Anh muốn học thì tuỳ :joy:

B thg đéo thèm đọc nhưng cuối bài chú mày nói đến " ĐI tìm lẽ sống" đó là một quyển sâch hay và ý nghĩa nếu chú hiểu đc quyển sâch đó và bộ phim đc chuyển thể thì chú mày lên im mõm mà học tập đỡ bẩn điễn dần cuối tuàn vì 1 thằng Hèn

Chú còn đéo dám đưa ra 3 cái chữ cái đầu tư thì ae có thể vào hộ 3 cái mã chú khuyến nghị DCM, DPM xem bây h nó thế nào nhé

Chắc gì đã đọc. Quân A7 thì chỉ biết chém gió. Anh xem cả phim rồi mà không học được tý chút, ví dụ lịch sự ấy. Nhưng anh có thể côn đồ hơn được không, giống như mấy tay SS ấy.

Chú muốn làm đệ A7 thì liện hệ với A taubien nhé! :laughing:

Thần kinh hơi có vấn đề , ảo tưởng hơi lố . Cũng là người mới lò dò vào ck thôi :rofl: , ptkt để mua cổ phiếu nó đã thể hiện rõ khác gì mua con trâu nặng 3tạ nuôi 3 năm sau nó vẫn nặng 3 tạ :fu:

Cám ơn nhé! Tôi cũng không nghĩ là bài viết khiến các bạn chú ý nhiều đến thế. Chắc là nó có tiêu đề chứa từ “ôm bom”.

1 Likes

Còn bú liêma dig, ceo , l14 và đặc biệt lag anh 7 một nguoief kiến thức uyên thâm mà éo bao h thèm khoe khoang đc anh em kính trọng bởi sự TỬ TẾ HÀO SẢNG , cái mà cả đời chú mày kiếm tìm còn góc độ p tích kinh tế vĩ mô xin phép đéo biết mày làm đc trò trống j nhưng ae chỉ thấy một con mọt của xã hội

1 Likes

Ku em nên mở thêm nhiều pic câu từ thật dốc vào, độ cào phím chưa đạt chưa đủ độ thu hút :rofl: mở thêm nhiều nhé ngày 3 pic anh sợ tuần sau chú hết vốn

Hơn 40 tuổi bố của 2 đứa con gái , bằng cấp đầy người thế mà giờ vẫn ứng viên đi tuyển dụng là anh đánh giá chú thấp :thinking: chắc đi làm cũng hay lên lớp dạy xếp lắm nhỉ

1 Likes

Còn ở đời sự liêm sỉ nó là cái j đó cao xa trên cái diễn đàn ảo mà bản chất tính cách còn ngưởi có thể bộc lộ rõ nét nhất , vì sao? Vig có thể nvayf mai chẳng ai quan tâm ai là ai, làm gì. Nhưng trò hèn hạ của chú lượt view, xem còn thua xa thằng bẩn bựa Jean, Doanh doanh VÕ HỒNG BÂN. Văn phong của chú có vẻ trau truốt nhưng đằng sau sự hiểu biết phô trương là sự nhỏ bé trong giá trị bản thân mong đc người khác để ý, đón nhận , công nhận mình. Hành vi của chú nó diễn tả nội tâm nhỏ bé của 1 con chuột nhắt bên trong. Thân ái

Nhưng bản chất con người không có gì thay đổi … và trong cơn đói khát tạo lợi nhuận ngay lập tức, họ chán ghét phải làm việc chăm chỉ cho các hoạt động học tập nghiêm túc và có được suy nghĩ độc lập. Với đặc tính (lười biếng) như vậy, nhà đầu tư thời hiện đại có vẻ rất giống với thế hệ ông bà, thậm chí là cụ kị của mình"

Page 42. Security Analysis - Graham & Dodd, Sixth Edition

Tiện trên chú ói quân A7 chỉ biết chema gió a góp ý nguyên văn theo A7 vẫn Nói chấp chú đọ tkck với đệ tử anh 7. Chú thua con mẹ chú chổng đita cubgf sủa với chú

thằng này chắc bị nhốt lâu ngày nay dc thả nên điên dại sao đó :))