Làm thế nào để tránh tâm lý và hành vi "ôm bom" theo lái

2 Likes

Bản chất của thằng này là bất tài muốn câu like , và hàm ý của nó là muốn mọi người vào face nó , vì đơn giản trong câu của nó toàn hàm ý mọi người hãy vào face tao đi , nhưng nó quên 1 điều 1 con người bất tài có pr cở nào cũng bất tài thì trước sau gì cũng vậy

Thôi nào. Anh bạn tải cáo báo cáo kết quả kinh doanh quý II/2022 lên nào. LFI nó lỗ đầu tư chứng khoán khoảng trên 300 tỷ nhỉ? Mà cứ thấy bịp lãi đậm là sao?

Chả liên quan. Anh bạn tải báo cáo tài chính LFI Quý II/2022 lên đây.

Kkk cứ nghĩ ktoan kiểm toán giỏi là auto đầu tư ck siêu lãi thì ngáo mẹ nó rồi ha ha

1 Likes

Búp phét lỗ 53 tỉ USD trong quá 2 kìa em vào tham mưu giúp ngài ý đi Thiện ơi

1 Likes

Haha em gửi rồi mà nó còn ko biết đọc kêu gửi hoài

Quên nói thêm cho mọi người thấy nó luôn nói tiếng Anh từ đệm ai mà trả lời kiểu như ,ông đệm Ta vào chi thì nó sẻ trả lời lại là ngươi ta dốt để che đậy cái sự cay cú của nó , và khi nó PR hay đưa con cái nó vào , nhưng nó quên đi cái diển đàng là ảo nhưng nó có sức mạnh nhiều , thử hỏi nếu con cái nó biết đc như vậy rồi từ đó bạn bè nó biết ba nó bất tài phải đi Pr bẩn như vậy thì con cái nó như thế nào , ở 1 khía cạnh khác người ta gọi PR này là PR dốt tự đem con mình làm bia

Thà anh giỏi thi không ai nói ở đây vừa dốt vừa bảo thủ đem con cái ra trong bài viết nào tôi dạy con tôi thế này thế nọ , có bao giờ tự nghĩ tới cái tuổi này còn đi làm công. Phải Pr bẩn cho bản thân thì xem lại mình đã thành công chưa , hay chỉ mõm rồi hại chính con của mình và chính gia đình mình

He he nói Nôm na quý 2 năm 2021 đầu tư vốn bỏ 110 tỏi , quý 4 2021 lãi 378 tỏi, quý 2 2022 lỗ 300 tỏi và thị giá giờ khác quý 2 2022 rồi nó đã tăng 50% . Hỏi giờ vốn 110 tỷ đó nhân thị giá cổ lắm giữ l14 có bn tiền trừ 110 tỏi xem lãi hay lỗ . Cần đéi gì mò bctc :rofl:

1 Likes

Anh tải nó lên chứng minh điều gì? Có phải định chứng minh LFI lãi, hay lỗ đây? Chứ anh cứ chụp và tải cáo báo cáo hợp nhất và báo cáo riêng của L14 làm gì? Cái đó tôi vào trang của L14 là xem được rồi, mà nhà đầu tư nào chả xem được. Có mỗi cái LFI thấy quảng cáo lỗ đậm nên tôi phải suy đoán. Sao anh không tải nó lên?

Thiện ơi e k đi giặt váy cho vợ đi. Vô công rồi nghề ăn bám vợ k ngượng ah

Tôi có đọc của anh, anh để lại comment nhiều, nó chả ấn tượng nên không trả lời. Chúng tôi giờ ở nhà chơi chứ có phải làm gì đâu. Bạn vẫn để vợ đi làm à?

Giỏi phân tích tương lai đi cu xảy ra rồi lải nhải làm gì

Nếu để đ tư 1 mã ck , 1 doanh nghiệp mà nhìn 1 quý khác nào đánh giá cả nhà chú mày qua 1 câu nói Hèn hạ, bẩn thỉu ô uế xã hội

Ok bạn! Vạch mặt cho những ai đang xem thấy được sự yếu kém và cay cú

hình ảnh

6 Likes

Chi mà kinh vậy? Bịp người khác được thôi anh bạn.