Las - sau kìm nén để bứt phá

Ông cứ đọc từng câu từng chữ trong bctc của las quý i đi, só với quý iv đi so với ngành đi, so với bfc, ddv họ có nhiều bất lợi hơn las nhưng lợi nhuận lại tốt hơn nhiều, đó là sự khác biệt về tốt xấu

1 Likes

Bác còn DRC không ? Tôi vẫn còn chút.

tôi còn ít thôi bác

1 Likes

gom mạnh

1 Likes

LAs chắc mua cả năm ko hết hàng giá 21-23 hihi

Thuế phân bón VAT 5% là câu chuyện tăng trưởng cho LAS trong tương lai

lái vinachem chất 2,5tr lệnh mua giá trần DRC. LAS cũng sớm muộn thôi

DRC thì liên quan gì đến las, drc nó làm lốp, đag mở rộng nhà máy, hưởng lợi và cổ đông lớn drc nó đánh hay hơn, yếu tố của LAS là nằm ở cái chỗ khó lường nhất, hàng las ngày này qua ngày khác chất đống ra bán, còn khi nào lên tí nó táng cho ko thấy mặt mũi đâu. Lâu đấy

Rồi cũng sẽ có quà…. DRC trước đó cũng bị đè nén mạnh mà. Còn Las cũng đã bị đè nén 3 tháng nay đi ngang rồi

2 Likes

Ko có Cầu vào rồi,

1 Likes

Để dành ông F568 ông múc cho

1 Likes

Trước khi Las ra BC quý 01 tớ nói đúng quá thì bác @lang_khach_oilngas không tin mà cứ xửng cồ lên khăng khăng là Las lãi trên 190 tỷ …. Có bác còn dự lợi nhuận không dưới 200 tỷ…… ; cả năm dự lãi không dưới 450 tỷ……

Giờ sao bác @lang_khach_oilngas lại quay lưng, quay xe… 180 độ với las và cáu bẳn với Las à ? Cũng hay phết……Con người 2 mặt.

=>Cứ cho đỏ đi … đỏ thêm là tớ túc tắc nhặt sau khi đã bán giá 23.x trước khi ra báo cáo Quý 01/2024 (cách nay 3 tháng)… trước đó như bác biết đó… vui phết……

2 Likes

Tôi quay lưng thì vào đây làm gì, tôi còn 60k nữa, để chơi vậy, giờ ko ảnh hưởng lắm mua 16, đợt hồi trước sau quả sập thần thánh tôi bán còn đó thôi, để chơi xem nó chạy đến đâu, coi như để biết một cp vận động như thế nào, tăng giảm với tôi ko có ý nghĩa vì tôi ko trading được

1 Likes

Cứ yên tâm là giá 21-23 đủ tiền vẫn múc được cỡ 3-4 triệu cổ LAS, thoải mái đi vốn

1 Likes

Bác @lang_khach_oilngas có nhiều Las thế à ? Tớ đợi nếu nhúng về 21.x là vào làm chút cùng bác cho vui…. Sáng nay tạm chốt lời bớt cổ VGT giá vùng 16.3… đợi thứ 6 này tiền về đến tài khoản là lại cùng tầu với bác.

3 Likes

Vậy thì thấy bác j đó cũng hài quá đi thôi Pro ah

1 Likes

Thứ sáu này sẽ tất tay với Las sau khi sáng nay đã chốt VGT … để có “Tiền lực” thứ 6 về đến TK … để …. tham chiến…

1 Likes

Mức độ quan hệ của ông với lãnh đạo các cty vinachem là gần gũi và lad ngừoi của vinachem, hưởng lộc vinachem, giauf cos nho vina chem. Đó là điều may mắn, nhưng ông ss chửi chê lãnh đạo las khi bán xong cp thì đúng là nể ông thật, trừ khi ông là uv hội đồng thành viên vinachem kkk

2 Likes

Nhìn sang DCM ; DPM và BFC … cổ phân vẫn đang Xanh … ngó sang Las thấy thèm…

2 Likes