LAS - Trở lại lợi hại hơn xưa

Còn nghĩ ngờ nhiều bác a. Tới mới thấy nó đẹp khi giá 3x. Càng nghĩ ngờ càng lên,

1 Likes

Ngoài các yếu tố về Las đã chia sẻ …bắt đầu từ ngày 01/4/2024 sẽ có thêm tin tốt cho 4 em Phân bón họ nhà Vinachem và ngoài ra có thêm cả DRC ….có bác nào biết là gì không ? Đọc nội dung trong này cũng có thể hiện một “nội dung”, nếu bác nào tinh ý.

Tôi chia sẻ nhiều bạn bè còn chưa thấy j kkk rồi chúng ta hẹn các a e ở ga 3x,4x,5x thậm chí 8x.
Chúc mừng Las đã vượt qua 2x chằng đường đầu tiên

1 Likes

Gần đây nhất vào giữa tháng 4 Đại hội nhé

1 Likes

Chúc mừng bác nhé, thank bác đã luôn nhiệt huyết giữ lửa cho a e bà con cổ đông dòng Chemical

Ngoài dòng cổ Phân như đã chia sẻ. Anh em có thể để ý thêm ông bạn DRC cùng họ hàng nhà Vinachem bên Píc này nhé

Với việc Giai đoạn 3 - Nhà máy lốp Radial sẽ hoạt động tối đa công suất từ quý 2/2024, sản lượng lốp Radial của Công ty Cổ phần Cao su Đà Nẵng (mã cổ phiếu DRC) sẽ tăng thêm tới 67%.

=>Và từ ngày 01/4/2024 bắt đầu tăng giá bán…… Đáng chú ý, trong bối cảnh giá cược vận tải biển quốc tế biến động mạnh do căng thẳng tại khu vực Biển Đỏ, hoạt động xuất khẩu của Cao su Đà Nẵng sẽ không chịu ảnh hưởng đáng kể do phần lớn các đơn hàng xuất khẩu của công ty theo hình thức FOB. Ngoài ra, giá cước vận tải biển hiện vẫn thấp hơn tới 40% so với mức đỉnh hồi năm 2022. Do đó, hoạt động xuất khẩu lốp của Cao su Đà Nẵng sang các thị trường xa như Mỹ, Brazil và Ai Cập dự kiến sẽ vẫn diễn ra thuận lợi.

1 Likes

Phân đang OK. Ôm xong tính tiếp bác a.

2 Likes

Chu kì này ôm las hết 2025

1 Likes

DRC cũng là cổ tốt. Nhà máy mới lốp Radial sẽ làm tăng cao lợi nhuận, sản phẩm tiên tiến. Mặt khác cũng được hậu thuẫn mạnh của Vinachem về xuất khẩu. Tuy nhiên mình vẫn đánh giá kỳ vọng LAS cao hơn trong 2,3 năm tới nhờ yếu tố Ban lãnh đạo và sửa luật thuế 71. Sau khi sửa VAT và phản ánh xong kỳ vọng điều này từ lợi nhuận đột biến của LAS, việc view các cổ như này phụ thuộc vào yếu tố xuất khẩu, khi đó sẽ view lại sau, xuất khẩu càng mạnh càng mang lại kỳ vọng cao.

1 Likes

Chu kì này cp sản xuất ngon đầu tư cổ nào cũng ổn

1 Likes

Với Las và Ddv là dòng cổ PHÂN đã quá ổn như những gì mình và a,e cùng đã chia sẻ từ đầu Píc đến nay rồi.

=>Để đa dạng hoá dòng cổ (theo nhóm ngành) …. qua nắm bắt thông tin gần đây và định hướng cho chu kỳ tăng trưởng bền vững vài năm tới thì tạm thời đưa thêm cổ DRC vào tầm ngắm trước khi ra các thông tin….

1 Likes

DDV và LAS cứ thế mà chơi. Thay cặp DCM - DPM

1 Likes

Bác nào xếp cụ gạch 20.5 gần 150N cổ to thế ?

1 Likes

Nhìn Las-ddv như này các cụ chơi DPM và DCM sang hết Las và ddv chơi mất.

1 Likes

Bán chán lại đua, bán 18 đua 25 là bình thường

2 Likes

Tranh thủ las đỏ múc thêm thôi bác

1 Likes

Nay kết phiên Las giảm nhẹ 01 line; Ddv tăng…kết phiên mai tham chiếu giá 12.35…. Cảm thấy ổn áp rồi

3 Likes

Sau phiên nay lại thay lớp cổ đông chốt lãi, chúc mừng các bác đã chia tay LAS và tìm kiếm được mã khoẻ hơn LAS, mình chỉ việc ngồi im và đồng hành cùng blđ cty thôi

3 Likes

Kiếm tam sàn có con nào ngon hơn đâu mà chơi

Nhiều cụ yếu sinh lý không gồng được lãi phọt toé loe ra rồi

1 Likes