LAS - Trở lại lợi hại hơn xưa

Đang tập chung LAS và DDV bác a. DRC ce chúc mừng bác, hy vọng LAS và DDV cũng phi mạnh theo.

1 Likes

Giá cao su lập đỉnh + nhu cầu sử dụng lốp xe vượt đỉnh cũ

1 Likes

Năm nay là năm của hóa chất + chứng khoán rồi.

1 Likes

Hôm ngày 08/3/2024 ….cổ anh em mình cầm đều ổn cả….ai cũng có quà tặng Bà, mẹ, vợ, con gái …người yêu và cả Bồ….nhé

=>Chúc cả nhà vui vẻ cuối tuần….tuần sau lại tiếp tục quan sát để tham chiến…

3 Likes

Bác cho xin link phát hành cp thưởng. Cám ơn bác

=>Phiên sáng nay DRC a,e có tranh thủ nhặt

1 Likes

Las nay tự doanh lại múc

3 Likes

Đoạn này dòng vinachem đánh kinh phết nhỉ.lần lượt e nào cũng đến lượt cả.

Tới ra BCTC mới thấy đẹp lúc đó TT mới thấy ngon.

1 Likes

Nó đánh từ 12-13 lên đây rồi.tất nhiên nếu bctc đẹp thì nó lại đánh lên tiếp. Dòng phân bón las,ddv,bfc con nào cũng ngon.

1 Likes

Trong 3 em đó mỗi em đều có thế mạnh riêng. Về cơ bản em nào cũng chất

1 Likes

Chúc mưngg a em

1 Likes

Nhóm Vinachem nét quá: LAS DRC BFC DDV CSV…

1 Likes

Bác cũng tinh tế đó, toàn hàng ngon. Trong số mấy mã cổ của bác lựa trên đều chất cả….thống kê trong vòng 10 ngày qua thì BFC vừa rồi tăng mạnh nhất sau đó đến LAS; rồi đến DDV; và DRC bứt phá phiên hôm qua ngày 8/3; còn với CSV đang nén chặt đi ngang tạo nền….chờ phiên bùng nổ.

1 Likes

Vừa xem DCM 2 tháng bán được hơn 160K tấn, DT khoảng 1.400 tỷ. Las 2 tháng bán cũng khoảng gần 200.000 tấn DT chắc cũng khoảng đó nhỉ bác.

2 Likes

:triangular_flag_on_post: HỘI NGHỊ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG PHÂN BÓN LÂM THAO TẠI TỈNH HẢI DƯƠNG :triangular_flag_on_post: :ear_of_rice: Tuần vừa qua, Công ty Cổ Phần Supe Phốt phát và Hóa chất Lâm Thao đã phối hợp với các đơn vị Hội nông dân và Nhà phân phối cấp 1 trên địa bàn tỉnh Hải Dương tổ chức Hội nghị Hướng dẫn sử dụng phân bón Lâm Thao. :herb: Tại Hội nghị, bà con nông dân các xã trên địa bàn tỉnh Hải Dương đã được nghe đội ngũ cán bộ thị trường của Supe Lâm Thao giới thiệu về lịch sử hình thành và phát triển của Công ty, các chủng loại phân bón mới như: Supe Lân vi sinh, phân bón Hữu cơ khoáng vi sinh, NPK vi sinh Lâm Thao, phân bón cho nông nghiệp đô thị,… cách sử dụng từng loại phân bón đối với từng điều kiện và khí hậu của địa phương. :low_brightness: Phổ biến đến bà con các cách nhận biết và lựa chọn khi mua phân bón để tránh mua phải hàng giả, hàng nhái, hàng kém chất lượng. Đặc biệt giới thiệu chương trình khuyến mại “Quét QR ngay nhận tiền liền tay” để bà con tham gia trúng thưởng. :four_leaf_clover: Kết thúc Hội nghị, bà con đã rút ra nhiều kinh nghiệm để áp dụng trực tiếp vào sản xuất nông nghiệp tại địa phương mình. :point_right: Uy tín - Chất lượng - Hiệu quả! #supelamthao #npklamthao #supelanlamthao #hoinghihuongdansudungphanbonlamthao #quetqrngaynhantienlientay ——— CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HÓA CHẤT LÂM THAO. :pushpin: Địa chỉ: Khu Phương Lai, thị trấn Lâm Thao, huyện Lâm Thao, tỉnh Phú Thọ. :phone: Điện thoại: 0210.3825 139 - 0210.3825 140 / Fax: 0210.3825 125 - 0210.3825 126 :globe_with_meridians: Website: supelamthao.vn

2 Likes

Phân Kali thiếu rất nhiều. Las đầu tư nhà máy Sx phân Kali 20.000 tấn như bác chủ Pic chia sẻ quý 1/2025 vào hoạt động sẽ đóng góp thêm DT ko hề nhỏ cho Laá.

1 Likes

Chả mấy nhát mà 3-4x, năm 2025 lãi 4-500 tỏi là khác bọt ngay ae ạ

2 Likes

Vốn csh 1400 tỷ mà lãi 400-500 tỷ thì phải 8x

2 Likes

Vốn Las có hơn 112tr cổ thôi.