LAS - Trở lại lợi hại hơn xưa

Cổ tức thì phải thông qua Đại hội cổ đông mới xác định tỷ lệ chuẩn……; sau đó ngày chốt mới tính sau ….không gì phải nôn nóng cả bác. Với tớ cứ giá đỏ lại mới cân nhắc….

=>Đang chỉ ngồi uống Cafe …ngắm thị trường mà…

1 Likes

Nay Las làm thêm hơn 3%….Ngó sang dòng Phân bón thấy cu em DPM và DCM vẫn đỏ thấy thèm quá….tính canh làm thêm chút DCM không biết có ổn không ?

=>Có bác nào đang cầm cổ DCM không nhỉ ? Vừa rồi thấy Công ty Đạm Hà Bắc lời quá trời….thử quan sát xem DCM thêm nào ?

https://m.cafef.vn/chuyen-la-du-an-yeu-kem-mang-lai-khoan-lai-nghin-ty-cho-dam-ha-bac-188240122112144637.chn

LAS nay ngon quá!

1 Likes

Bác thấy tớ nhận định điểm vào cũng chuẩn nhỉ ?

=>CSV nhận định để nhặt vùng từ quanh 40 đến phiến hôm qua miệt mài đi lên đã chính thức qua giá 50.x

=>LAS thì như bác đã thấy đó cũng đã bứt phá

=>Tiếp tục bác quan sát thêm DCM nhé……khả năng cao lại sắp có chén nếu quan sát để cân nhắc.

Tớ đã nói ở Píc về CSV và cũng như ở Píc này về LAS là chuyên khai phá các mã (có điểm vào để mua) khi mà anh em vẫn chê ỏng chê eo là này nọ…(cũng có ý kiến nói úp bô như bạn @nguagia12 …đó )………khi mà giá hầu như đỏ giảm …(thoải mái nhặt để lên tầu có ghế Víp)…….khi mà không ai để ý cả.

-Còn khi đã xác định tăng và tăng mạnh rồi….nhiều bác lại mới khen NGON …khi đó mình sẽ chỉ ngồi ngắm thành quả và tiếp tục khai phá thêm mã mới có điểm vào hợp lý tiếp theo.

=>Lại đang ngồi uống Cafe để quan sát tiếp DCM xem thế nào ? Khả năng cao DCM sắp hết giá khuyến mại sau khi đã điều chỉnh mạnh từ giá đỉnh gần đây 33.500 đồng/cổ vào ngày 07/12/2023 về vùng giá hiện nay, khi mà Doanh nghiệp Phân bón này mọi mặt vẫn ổn ……để đón con sóng Luật thuế 71 sửa đổi được thông qua tới đây.

1 Likes

A,e nào có thêm thông tin chia sẻ thêm nhé

bác cho em hỏi las điểm mua mới giá này vẫn vào dc chưa ạ

Với Las tớ đã chia sẻ từ đầu Píc đến nay rồi mà. Cứ 14.x là tớ lại nhặt thêm, còn tuỳ a,e tìm hiểu thêm.

=>Đoạn này tớ đang canh để nhặt DCM

1 Likes

=>Tạm thời tớ vẫn giữ LAS số đã nhặt trước đó giá hợp lý và đang canh chờ DCM có giảm thêm không để múc. Mới chốt lời một phần hôm qua CSV quanh vùng 50.x sau khi đã nhặt từ dưới 40 …(tạm lãi CSV mỗi cổ hơn 10.000 đồng/cổ)… cứ đúng quy trình là mần

1 Likes

NGON QUÁ A

:grinning:

1 Likes

Thì cũng phải chủ động tìm hiểu và canh điểm vào mà bạn. Khi nhặt CSV vùng 40 nhiều a,e vẫn chưa quan tâm lắm; mình có chia sẻ thông tin thì cũng không để ý…một số bạn cho là này nọ Úp bô…khi bứt phá qua 49.x và 50.x thì lại lao vào khen NGON… lúc a,e khen NGON thì mình lại ngồi uống Cafe và ngắm thành quả.

1 Likes

LAS hôm nay cũng khỏe quá. CSV lại cán mốc 51.x quả là những cổ mình đưa vào tầm ngắm quá chất và mạnh; Em DCM thì mới chỉ có ý định mà đã lại nhấp nhứ rồi…mệt thật

Giá phân bón

Bác @nguagia12 bây giờ còn nói tớ lùa gà và úp bô nữa không ? Hôm nay las nổi sóng rồi kìa ….

1 Likes

Las của bác tiếp tục hành trình lên à, giờ có ít rồi ak. Múc tiếp dcm

1 Likes

Sau thành công nhặt Las và CSV tớ lại tiếp tục canh thêm nhóm nghành Phân Las nếu thấy tín hiệu rõ ràng

Las hôm nay dự đổi mầu có TÍM

@f568f568 tuyệt vời bác ơiii :)) tt khó thế mấy ai tìm hàng chuẩn đc như này

2 Likes

LAS mình cũng có nhặt được ít, tiếc là ko còn sức để nhặt thêm. Thôi thì có ít thì măm ít vậy :slight_smile:

1 Likes

Lên 20 tranh nhau vào xúc rồi khen ngon :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes