LAS - Trở lại lợi hại hơn xưa

Lên 20 tranh nhau vào xúc rồi khen ngon :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

Nhiều mã (PHÂN) hôm nay cũng như những ngày tới đây thi thoảng sẽ đua nhau Xanh và Tím.

=>Vụ Đông_Xuân nhu cầu Phân cực lớn cũng là một tác nhân ngoài sóng Luật thuế 71

Dòng Vinachem kinh quá add. DRC add thấy thế nào?

Tiếp tục canh nhặt ……thêm

=>Đoạn này đang canh thêm PHÂN

2 Likes

Lên tàu LAS nhịp rồi khi nó break 15.5 nhưng chỉ T+ em nó và đã chốt 17.1 sáng nay. đồng hành cùng bác 1 đoạn ngắn kiếm ít lộc nhường khúc thốc cho các ace khác. khi nào bác tìm ra hàng độc lạ khác tag tôi vào nhé. DRC hơi tiếc bác nhỉ khó ai ăn được trọn sóng em nó lái đánh quá khó chịu khúc đầu
Tôi đang hold DHT vùng gom 21-22 nhưng volume bé quá nhìn cũng như DRC đoạn đầu 21-22

1 Likes

Chúc mừng bác. Chúc bác và GĐ có cái Tết vui vẻ nhé

1 Likes

DRC sẽ theo CSV, LAS thôi, hnay break đẹp rồi chờ 3x thôi ạ

Cả nhà ăn PHÂN đều vui và khen ngon rồi. Tết nay a,e đều đã có quà nếu theo nhặt ngay từ đầu nhỉ ?

2 Likes

Công nhận là PHÂN đang ngon rồi, thơm luôn :joy:

1 Likes

Lúc 12.x thì nhiều bác vào chê ỏng, chê eo em nó…nay qua 17.x thì lác đác bắt đầu có một số a,e vào khen PhÂN thơm và ngon….mùi vị hết nước chấm….kể cũng vui phết.

Sau chén đậm đà một số cổ họ nhà Vinachem …. A,e tiếp tục để ý thêm Las sắp có cổ tức bằng tiền mặt 8% rồi

1 Likes

Nay Las tăng hơn 3,5% bền vững

1 Likes

https://supelamthao.vn/tin-tuc/1272-supe-lam-thao-mo-hang-xuat-ban-tren-1000-tan-san-pham-trong-ngay-dau-nam-moi-2024

1 Likes

Bác @nguagia12 đợt này im hơi lặng tiếng nhỉ ?

=>Hôm nay (ngày 17/02/2024, tức mùng 8 Âm lịch)… bác @nguagia12 lại kiểm chứng lại là tớ lại…. Tình cờ…. vừa gặp a,e ban lãnh đạo Công ty Supe Lâm Thao tổ chức chương trình “Về nguồn” và trao tặng phân bón cho Khu Di tích lịch sử Đền Hùng, Di tích Đền Mẫu Âu Cơ

=> lại để ý thêm LAS nhé…

Tớ không nói vuốt đôi nhé bác @nguagia12 . Đến tận sáng nay mới ra tin này, sáng qua tình cờ gặp mấy a,e Lãnh đạo Công ty ….đi trao tặng cung tiến Phân bón để chăm sóc cây tại đền Mẫu Âu Cơ và Đền Hùng

https://supelamthao.vn/tin-tuc/1274-supe-lam-thao-to-chuc-chuong-trinh-ve-nguon-va-trao-tang-phan-bon-cho-khu-di-tich-lich-su-den-hung-di-tich-den-mau-au-co

Ngày “Thần Tài” (ngày mùng 10 Tết âm lich) …mỗi cán bộ CNV của Công ty Supe Lâm Thao đều có được phát kỷ niệm 01 biểu tượng 3 cành lá cọ bằng 01 chỉ Vàng 99,99% như tăng thêm động lực thúc đẩy sản xuất kinh doanh và thể hiện sự trường tồn phát triển của Las qua 62 năm qua.

=> Las quả là chất như Vàng 4 số 9

1 Likes

Las lại sắp có thông tin chốt trả cổ tức bằng tiền mặt 8% ….a,e nào giỏi về tài chính thử tính nhẩm xem….với lãi suất Ngân hàng như hiện nay thì việc mua CP giá hợp lý trả tiền cổ tức bằng tiền mặt thì nên hành động thế nào để có lợi nhỉ ?

=>Ngày mai 21/02/2024 với Las sẽ nhiều cảm xúc thăng hoa….Buổi sáng họp HĐQT… và buổi chiều sẽ có Nghị quyết của phiên họp HĐQT Công ty….

=>Như đã nói ở (Trang số 01), có lẽ đoạn này ít a,e để ý đến LAS …nhưng khi qua 20.x lại nhiều bác lao vào như thiêu thân và khen ngon.

2 Likes

Đợt này đang cầm mã nào bác @Vampire_rtn ? Để ý thêm las sắp có quà thêm tối thiểu cổ tức 8% tiền mặt đó.

8% ngon nhỉ

Chiều mai ra Nghị quyết nhé….kiểm chứng…

2 Likes